Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake kukata viuno kwenye majukwaa ni aibu kwa Mwanamke - Mh. Pinda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pape, Nov 23, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=o8i9oy1e-l0&feature=related[/ame]
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    huyu mzee bana..acha ni reserve tu comment zangu
     
  3. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo sijamwelewa muheshimiwa Tatizo kukata viuono? au tatizo wapi unakatia hivyo viuono!! maana Akija Rais yoyote kutembelea nchi pale uwanja wa ndege kunakua na ngoma mbalimbali na Asili ya ngoma zetu ni "wanawake kukata" viuno na hua anachekelea kinoma!! so which is which Mr. PM??
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,174
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    hahah na kweli asili ya ngoma zetu za kiafrica ndo hizo
     
  5. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbona hazungumzii upatikanaji wa umeme, maji, afya na elimu bora kwa watanzania?? Naamini hivi ndo vitu vya msingi kwetu wazalendo wa nchi hii.

    Au anataka dada zetu wote wavamie si-hasa (siasa) kama Sophia Simba? Au waanzishe vijitaasisi uchwara kama "wanama"??
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,168
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    bakigraundi yake ya alivokua ansomea uchunga kondoooo.....hayo anayaona siyo
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    yaani hili li PM ni bogus sijawai kuona mimi ...huyu si ndio alikataza tuivae suti huyu..na akakataza tusipande Ma V8 ...sasa tusikatikiwe viuno,huyu vipi huyu mzee.agggggh..Wanawake kateni viuno bana msimsikilize huyu
     
  8. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 375
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Viuno asili yetu whether male or female.

    Muulizeni PM maji yamejaa mtera? Mambo ya viuno am sure alikurupuka.
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    enhe uchungaji wa kondooo?
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,168
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hukuwahi kusikia alikua na wito wa kuchunga huyo weye???
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,168
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    huko waliambiwa viuno sirini tuuu, fulu stopu
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hahahaha kibaya zaidi yeye kwenye msafara wake ma V8 yanakuwa si chini 15 alafu na yeye anapanda hilo hilo angeonyesha mfano yeye kwanza no ma V8 alafu yeye apande escudo au pajero au defender wananchi tungemwelewa.
     
  13. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Mimi nilifikiri msafara wake zitakuwa Lov 4 na Escudo hakuna Shangingi...... Kumbe duh...sizitaki mbichi hizi
     
  14. M

    Magezi JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    CCM ni kama wahindi.....they do not trust on what they say.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,798
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mimi nadhani angetilia mkazo zaidi usimamizi wa wizara zake ambazo kwa sasa sijui zinafanya nini ukiondoa kuandaa matamasha, kongamano na viako...

    Ni bora mtu atake viuno lakini anajenga nchi kwa juhudi na uadilifu kuliko kutokata viuno na kuiba fedha na kualiti taifa
     
  16. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naona umeshindwa kur-reserve comments zako kwi kwi kwi!
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kiongozi hii nimeipenda sanaaaaa.wacha tukate viuno lakini tuwe waadilifu..kuliko kutokata viuno wakati mijizi ya kutupwa
     
  18. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijui alikuwa anamaanisha nini,
     

    Attached Files:

  19. J

    Jafar JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    The guy (Pinda) is short sightened (myopic). Anyway msimseme sana anaweza kulia tena. Hizi hotuba kwa nini asiandike kwanza halafu akasoma tu.
     
  20. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hahahaha
     
Loading...