Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake Kudeka deka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mhafidhina, Aug 20, 2009.

  1. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2009
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi jamani ni kawaida mwanamke kudeka deka au ni baadhi ya wengine kujifanyisha tu. Yaani kitu kidogo tu mara atalalamika hivi ...! mara siwezi...! mara nimechoka...! mara hio tuache tu...! mara sitaki...! na mengine chungu nzima...! Je ni kawaida kwa Mwanamke kudeka au sometimes ni kujifanyisha tu...!
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145


    NO means NO!
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ndo walivyoumbwa mkuu........hata wakitembea wana mwendo wa kudeka!!
     
  4. K

    Kekuye Senior Member

    #4
    Aug 20, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima kwako mkuu! Sidhani kama ni kweli kuwa ndivyo walivoumbwa. Wapo wengine ni wa kawaida sana siyo walalamishi wala hawadeki. Tabia ya ulalamishi na kudeka aidha ni ya kuzaliwa nayo au inachangiwa zaidi na wewe unavyohusiana naye. Kama unamdekezadekeza naye atakudekea tu inawezekana ukiwa haupo anakuwa mtu wa kawaida tu kama wengine.
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ???!!!
     
  6. K

    Kekuye Senior Member

    #6
    Aug 20, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu zinaonekana kama kauli zinazopingana ila ukizisoma vizuri ni kuwa sikukubaliana na Kimbweka kuwa wanawake wote ndivyo walivyoumbwa. Ndiyo maana nikasema wapo wengine ambao ni wa kawaida tu.
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Wakuu shori lazima adeke bana…….sio awe mkakamavu,haogopi….hatakiwi awe mjasiri sharti awe mwenye haiba……sio shori unamuangalia machoni nae hakwepeshi macho……hata kwenye ishu za kula sio nzi anapita pembeni yeye anamfukuza na kuendelea kula.....hapo lazima asikie kinyaa aache chakula..

    Shori unamtembeza kwa miguu asipolalamika basi sio mkali…mashori wakali tabia za kudeka zinawazidishia ukali……hata ukimpa ofa ya kinywaji hatakiwi amalize yoote lazima aweke pozj kidogo kwa ajili ya sample ya mkemia….sauti iwe ndoogo sio apayuke payuke…..sasa shori gani mkali anaendesha lori Bediford au isuzu TXD bana….
     
  8. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Raha ya mwanamke kudeka...mwanamke chura anaingia ndani unakuta kashamfukuza au kumuua.
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hii kweli kali!
    LOL!
     
  10. a

    agika JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwanamke deko babu huwezi waachie wenzio wanaojua kudekeza, nisipodeka kwa mpenzi wangu nikadeke wapi? kwa baba yangu au? huwezi tafuta hardcore mwenzio hahaha mtaofundishana kungfu chumbani
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    :D:D...........
     
    Last edited: Aug 20, 2009
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hapo vp? Sio wote wanao deka wengine unawasotea kama huyu mnamkumbuka Dr.Love?
     
  13. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kudeka lazima nanyi simwapenda kuwa macho men!!!!!! TUNADEKA NDIO TUBEMBELEZWE BWAAAAAAAAAAAAAAAAANA...feels nice!!!
    NB: kuna saa za kudeka na za kuwa hardcore pia
     
  14. a

    agika JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nini tena?
     
  15. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #15
    Aug 20, 2009
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wataalamu wa maswala ya mahaba wanasema kudeka ni sehemu ya penzi la dhati analokuwa nalo mwanamke kwa mumewe/mwenzie.

    Wanawake wengi hupenda sana kuhurumiwa. Akiumwa kidogo au akajikwaa, angependwa agusweguswe sehemu aliyoumia n.k -- Kama watoto tu!!
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Deko ilo we si ulikuwa unanicheka.....:D
     
  17. a

    agika JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mhhh chacha wewe ulikuwa wataka udeke wewe nani ammbembeleze mwenziwe?
     
  18. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Wala wasikuumize kichwa,kwangu mimi naona ni haki ya mwanamke kudeka,sababu wasipodeka wao inaweza ikawangumu kutofautisha kati yetu na wao.
    WAACHE WADEKE NDUGU,HUO NDIO URITHI WAO,kama ukimwona hadeki mfundishe kudeka asije fanana na sisi!!
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ndo tunadekezana ivo, mapenzi kudekezana ndo utamu ulipo, kubembelezana...'unyumba ni mapatano'....sijui wanaimbaje wagosi huu wimbi ebu malizia
     
  20. a

    agika JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahhahaha nyumba ni mapatano na mkalie kubembelezana, ila hapo uko sawa kaka
     
Loading...