Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake hutoka zaidi nje ya ndoa wakati huu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Aug 24, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Jambo hili linaweza kuwashangaza wengi, kuhusiana na swala zima la kutoka nje ya ndoa. Ni kwamba, kama mwanamke ana hawara, ni rahisi zaidi kwake kufanya tendo la ndoa na hawara huyo wakati akiwa kwenye kipindi anachoweza kupata ujauzito, tofauti na anapofanya tendo la ndoa na mumewe.

    Watafiti wanaoaminika sana katika suala hili ni Bellis na Beker ambao walibaini kwamba hakuna utaratibu au kanuni yenye kuonesha kwamba, akiwa kwenye nyakati zake za ‘hatari' mwanamke hutamani kukutana kimwili na mumewe. Lakini waligundua kwamba, akiwa kwenye nyakati hizo, kuna kuvutwa zaidi kufanya tendo la ndoa na hawara.

    Wanasaikolojia ya mabadiliko ya binadamu wanadai kwamba, hali hiyo ni ya kimaumbile zaidi kuliko kitu kingine. Bila shaka, ndio maana wanaume wengi wanapogundua kwamba wake zao wanatoka nje hujikuta wakianza kuwa na mashaka na watoto kama kweli wao ndio baba zao halali. Huu pia ni wito wa kimaumbile.

    Nadharia nyingi zinazohusu jambo hili, zinaonesha kukiri kwamba, mwanamke anapokuwa na hawara, ni rahisi kuzaa watoto na hawara huyo kuliko kuzaa na mumewe wa ndoa. Ikumbukwe kwamba hapa ninazungumzia hawara na sio mwanaume ambaye ametembea na mwanamke husika ‘kwa bahati mbaya.

    Kipindi ambacho mwanamke akifanya mapenzi anaweza kupata ujauzito ni kipindi ambacho hata hamu yake ya tendo la ndoa huongezeka pia. Kwa hiyo kama mwanamke ana hawara ni wazi atakwenda kukutana naye.

    Taarifa ya U.S. News & World Report kwa mfano inasema kwamba, katika majaribio kadhaa ya vipimo vya damu (DNA bila shaka), ilithibitika kwamba, katika kila watoto kumi, mtoto mmoja alibainika kuzaliwa na mwanaume wa nje.

    Lakini ripoti za karibuni kabisa, zinasema wanaume wanaodanganywa au kubambikiwa watoto wameongezeka na kufikia mmoja katika watoto saba na sio mmoja katika kumi. Idadi hii inaongezeka kwa sababu uaminifu katika ndoa nao unazidi kuporomoka.

    Kwa hapa kwetu upatikanaji wa takwimu za aina hiyo ni mgumu. Lakini bado naendelea na utafiti huu, nitakapopata takwimu sahihi za hapa nchini kutoka kwa wahusika nitaziweka hapa.


    Onyo kwa Wanaume: msije mkaanza kuwanyooshea wake zenu vidole, sitahusika kwa namna yoyote.
     
  2. S

    Sngs Senior Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  3. S

    Sngs Senior Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa itakua ndani ya watano bac ujue kuna watatu co wako!!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    alaaaaa kumbeee
     
  5. j

    jasaiji Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii yaweza kushabihiana na taarifa niliyowahi kuisoma katika gazeti hapa hapa TZ kuwa 60% ya watu waliokwenda kupima kutaka kujua uhakika wa watoto waligundulika kuwa sio wa baba wanao walea.
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    huh.............tukiwanyooshea vidole lazma uhusike tu mkuu mana ndo umetoboa siri
     
  7. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    uuuuph! ngoja ntafute ka-hawara ili nithibitishe then ntaleta feedback
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mi sijui bana
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Nitarudi ikifika mtoto wa kubambikiwa ni mmoja kati ya wawili.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Lazima nimbambikie mtu
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ila usituletee maradhi...............
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hilo linawezekana sana ila na vurugu za ndoa zinachangia!
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Sichangii hadi upate hizo takwimu za hapa kwetu.
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hapa nijifanye sijapita....
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,197
    Trophy Points: 280
    adii...
     
  16. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Takwimu za hapa bongo unaeza kukuta katika mtoto mmoja huyohuyo sio wako teh teh teh.
     
  17. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Ni PM!!
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    '


    Rabeka....
     
  19. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aaaaaaaaagh...
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Duh! Mi sitaki kuamini kwakweli! Ina maana wamama wanakuwa wanajua ila wanaamua kufanya siri au inakuwaje?
     
Loading...