Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanawake chakaramo wanaolewa zaidi kuliko wanaojiheshimu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by beware, Nov 2, 2011.

  1. b

    beware Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika maisha yangu nimeona wasichana wengi ambao kimaisha wanajiheshimu either hawaolewi au wanachelewa kuolewa lakini wengi wahuni ninaowafahamu wengi wanaollewa why this?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Simple_unaowaona wahuni ni kwamba ni wacheshi na hao unawasema wanajiheshimu ni kwamba wengi wao ni wanafiki(wanajifanya watulivu kumbe....)......huu ni mtazamo wangu_waungwana msinipige mawe.
     
  3. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Kuna jamaa alinimbia kuwa demu mapepe akipata mtu anatulia..akanitolea mfano demu wa mshikaji wetu..alikuwa changu fulani..lkn sasa hv huwezi amini..demu anasimamia miradi na wana watoto wawili..na demu katulia sana....so naamini maneno yako ..kwa mfano wng huu...cjui wengine mitazamo yao
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mbona mi mapepe nagonga 35 yrs na sijaolewa?
     
  5. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Hata mapepe Kanumba hajakuona kabisa!!?, hebu fanya kujigongesha kwake hata kwa sekunde mbili hivi.
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuolewa ni bahati
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    come to ma way...ila sintakuoa_ni hit and run,hapo vip my daug......
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    naunga mkono hoja.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    kila mtu na bahati yake
     
  11. s

    shalis JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijaelewa mapepe ndo wanolewa au wacheshi..
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ni kweli toka nimeanza kuchakarika wachumba kibao nimimi tu nitangaze siku ya harusi
     
  13. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wengine unaweza kuwaona chakalamu kwa nje kumbe kwa ndani wasafi,na wengine wanaoneka kwa nje bonge la watulivu kumbe kiukweli hao ni NOUMER!Lakini pia mapepe wengi ni wajanja wa kucheza na sanaa ya ULIMI kiasi kwao ni rahisi pia kushawishi mahusiano ya kudumu.
     
  14. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanawake wote ambao kwa mwonekano ni "wapole" huwa "ni shirika la ugawaji" kwa sana!

    Wanawake wote ambao kwa mwonekano ni "mcharuko/chakaramu" huwa ni wagumu sana "kugawa"

    Hii ni kwa uzoefu wa Obuntu...
     
  15. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmh! Niko nyuma yenu!1
     
  16. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Clever girl+ dom man=marriage
    so hao wasichana wengi wao ni wajanja na wana ushawishi lakini hao wanaojiheshimu hungoja kila kitu aseme mwanaume
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    na hili ni tatizo kubwa sana baadaye kwani wengi wa hawa wanaolewa kuikimbia halii hii wakitafuta hifadhi huko kwa waume zao na matokeo yake ndiyo haya matatizo yaliyoko kwenye ndoa
     
  18. v

    valid statement JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Chakaramo girls ndo wajanja wanakuwaga. Anamteka mwanaume kiakili + kimapenzi + kihisia, mwanaume anaishia kumuoa,
     
  19. v

    valid statement JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mkuu umeongea kweli hapa. Nkiwa chuoni 1st year, nliopoa bint chakaramo, ana mapepe kuliko kipepeo, mi nkajua huyu atakuwa tu walewale machakaramo...nlichokikuta, nkaishia kusema kumbe uchakaramo haupo nje! Mapepe yote yale kumbe nyege.
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Ukissoma baibo yesu alikuja kuokoa wenye dhambi so hao nao ni wamoja wao akuja kuokoa wasio na dhambi yaani wanaojiheshimu ndio maana wanaishiaga kuweka vingast pamoja na kujiheshimu whole life
     
Loading...