Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaume wenye ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by eyetyna, Sep 21, 2011.

  1. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ni kweli msichana anapokosa mapenzi ya dhati kutoka kwa boyfriend wake na kuchukua uamuzi wa kuwa na mume wamtu inamsaidia kutulia na kuweza kuenjoy mapenzi?
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    haimsaidii.......sana sana ataishia kukata tamaaa
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    hapa nashindwa kuconnect kichwa cha habari na ujumbe halisi......nimekuwaje leo....
     
  4. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwanini unashindwa preta mbon inaelewek!
    kuwa na mume wamtu kwa msichana aliyegombana na boyfriend wake itamsaidia?
     
  5. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    edson,lakin yeye ndo anaamin kuwa watu wazim kama hao walioa ndo wangeweza kuwa faraja yake ,coz kuna usemi unasema hao wazee wenyewe ndo wazuri ukimpata atakulea na wala hutojuta ni kweli?
     
  6. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujawa chochote Preta uko sahihi.
     
  7. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwanini unasema hivyo tausi?
     
  8. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    vijana kwa mbwembwe.......
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    ni kweli kabisa,..hii thread imekaa kichwa chini miguu juu_kwa hiyo Preta uko vizuri kabisa kwa leo na siku zijazo_shaka ondoa
     
  10. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ingwe ebu igeuze,basi basi ikae vizuri ili watu waelewe!
     
  11. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ni sawa na kunywa pombe ili usahau shida zako!
    ukiamka shida ziko palepale na umasikini juu!!!!!!
     
  12. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sasa wafanyaje na vijana weni wa siki hizi,hawana mapenzi ya dhati,hivyo wasichan wengi wankimbilia kuwa na waume za watu
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umeshasema 'mume wa mtu' ana wake huyo, achana nae. Kuna vijana wengi wastaarabu, achana na masharobaro! Mume wa mtu atakuoa? Na ole wako ukutwe na mke wake.
     
  14. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #14
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hilo nalo neno,sasa solution ndo tuitakayo
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    my dear.....mimi naona we utulie....achana na waume za watu....wana wake zao.....
    Msichana ukijituliza ndio unapata mtu wa aina yako....coz utaheshimika....
    sasa ukiwa kicheche....heee....hawa ndugu zetu hutakaa uwaelewe......
    watakubandika....watakubandua....bandika...bandua.....
     
  16. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #16
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ha hahaaaaa!ushauri mzuri sana asane nadhani umefika kwa muhusika.
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Thanx. Atakuwa amekupata vema!
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    halafu na wewe....ni kwa nini lakini.....?
     
  19. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vijana au B/F wanawadunda wakati marrieds wanawabembeleza.
     
  20. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #20
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mmmh ,umeona eeh?hapo sasa
     
Loading...