Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wana huruma kuliko wanawake !

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Safety last, Jul 16, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Katika tafiti isiyo rasmi wanaume wanahuruma kuliko wanawake moja ya tabia za huruma ni kutoa ,au kutatua tatizo , ambayo most men have it,ila wanawake wanauchungu tu na si huruma na hii hupelekea wao kuugulia kwa ndani pasipo kutoa aina yoyote ya msaada na si sifa ya huruma! Umewahi kuligundua hili mwana jf
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Angalia tunavyowapa lifti lkn mwanamke hata siku moja akupe lifti labda uwe jirani yake au mfanyakazi mwenzie
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    mnaweza kuwa ni couple mko out lakini asichangie hata centi hata kama wote mnapiga job!
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanaume wanatoa sababu wanatumia pesa kama silaha ya kutongozea. Wanawake wanatoa only kama ni lazima kutoa na kwa kiasi ambacho hakiharibu mpango wa nyumbani ili kesho familia yake isijikute katika watu wanao onewa huruma
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    hata katika mambo ya kawaida wanawake wanaongoza kunyanyasa watoto wa kambo,bosi akiwa mwanamke mtaipata atawapigisha kwata ili mjue yeye ni nani!
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mi nammjua mwanaume mmoja tu aliye na huruma ..mtanashanti mpole..ana sifa zote ila kubwa ni upole.......kijana huyu ni kipenzi cha wengi na hata ukikutana nae nae hutaacha kugeuka....na usiombe huyu kijana akupe maji...hutaona kiu tena ..na kijan huyu ndiye pekee anauejua thamani ya maisha yako...

    hakika kijana huyu ndiye anayejua hata salio la siku zako...hana makuu...akikupenda kijana huyu huwa hana tabia ya kutoa kasoro kama walivyo vijana wengine...jmpokee leo uone utakvyokuwa kiumbe kipya...huyu mwanaume hana mfano wake.... huyu mwanaume aliacha enz na kila kitu na akakubali kufa kwa ajli yako .....huyu ndo mwanaume mwenye huruma jina lake ni YESU KRISTO
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    kaka umenena,na hapo ndipo huruma lina pata maana Hakuna mwanaume mwenye Huruma kama YESU KRISTO !
     
  8. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo wanaume mnawadharau sana wadada ndo maana mnasema wadada hawana huruma,
    Mimi ni mfanyakazi ktk taasisi fulani nawahudumia watu karibu 250 hadi 300 per day na ni wanaume asilimia kubwa na ofisin tupo kama wanne kila shift ila cha kushangaza wakimkuta mwanaume pale akisema lolote hawawezi kumjibu vibaya wala kumbishia lkn tukisema sisi wanawake utasikia mara nyie wadada mna roho mbaya, mara mnakomaa sana na wakati hapo unakuta umemfanyia unafuu zaid ya mwanaume sasa hapo ndo nashindwa kuwaelewa kabisa
     
  9. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huwajui vizuri wanaume wewe! Wangekuwa na nusu tu ya huruma walizonazo nazo wanawake basi maisha yangekuwa rahisi sana.
     
Loading...