Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wagoma Videonge vyao....

Discussion in 'Entertainment' started by Sikonge, Jul 31, 2012.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa sifahamu kuwa Wanaume wameshavigomea Vidonge vyao.

    Sasa sijui nani Mjanja dunia hii ya leo? Ila mwisho wa siku, Buzi linachunwa na Changu linaachwa Solemba.

    Mwingine anadai alichezewa nyeti na Ma-Changu. Akaenda kushtaki kwa wenzie wa Uamsho na vijana wakatembeza bakora mji wa Dar wote (habari na picha kwa Mjengwa blog).

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...