Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume na ngono

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Da Womanizer, May 26, 2010.

  1. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi nimekuwa nikifiria mara nyingi sana inakuwaje ss madume una wife/demu unampenda na ukimega unaridhika lakini bado ukiona demu mwingine unatamani na akiingia kwenye 18 zako unamega vilex2 na sasa nimefikia conclusion kwamba kwa kiasi kikubwa hawa dada zetu ndio wanatupelekea sana katika hilo. Yaani huko mitaani ni full ngonongono na kutegana especially ukiwa mtu fulani unajimudu. Tunasemaje wakuu?
     
  2. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jina lako tu linakutambulisha maswali na mawazo gani uliyo nayo muda mwingi.
     
  3. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #3
    May 26, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutamani ni hali ya kawaida... lakini kinachotutenganisha wanadamu na wanyama wengine ni uwezo wa kuji-control...
    Funika "peni" hiyo ndugu yangu, kwani ni nani atakayekulazimisha "kutia saini" popote tu???
    Jifunze control!!!
     
  4. T

    Tall JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.Mwanamke kupendeza ni wajibu na hulka yao,wanakuwa wasafi zaidi.
    2.Tamaa na kutokuvumilia ndio chanzo kikuu cha kutafuta substute.
    3.Kimsingi wanawake wote wanafanana sana,sijasema wapo sawa ila wanafananafanana.
    4.Tatizo kubwa ni uroho na akili yako kichwani.
    5.Unasema ukiwa mtu fulani unaejimudu utafuatwa..oooh yes kumbe ulitakaje?kule shamba mwanamke anaangalia nani mkulima mzuri basi anapenda aolewe nae Hapa mjini mashamba yapo wapi?Shamba ni kazi yako,pesa yako.....
    6.CHAGUA MMOJA UTULIE NAE, ukiwa na tabia ya kumegamega muda si mlefu utamega virusi vya ukimwi.Na bila kusahau moto wa milele unakungoja kwa sana.
    7.Unakubalije kutegwa?kweli mtu unaona kabisa huu ni mtego huu....jamani ni mtego huu...halafu unapeleka mguu?????wakati huo umelewa au mzima?...........anyway ni mawazo yangu tu.
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    JF oyeeee, JF juuuuuu
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Design kama mbwa amfuatavyo chatu kwa huzuni! :becky:
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

    Juuuuuuuuuuuuuuu Juuuuuuuuuuuuuu Juuuuuuuuuuuuuuu Zaidiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:target::target::target::target::target::target:
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Jipe thamani wewe mwenyewe halafu ilinganishe na unayotaka kuyafanya yaani kwenda kumega nje utapata jibu; kwani matendo yetu ndiyo hutupa thamani!
     
  9. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    All men are polygamous by nature so it is natural.. cha msingi ni ku-control our needs kwa sababu kila siku vidosho nao ndo wamekuwa wabunifu zaidi... mara shanga, mara ma-miliki, mara vimini, ili mradi tu aulizwe
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hakika wewe ni old school; nimecheka sana haya maneno kwenye bold niliyasikia siku nyingi sana! teh teh teh teh!

    Eh wanzidi kututega tu! teh teh :becky:
     
  11. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Idumu JF....................Idumu
    Litumu jukwaa na MAHUSIANO, MAPENZI NA URAFIKI...............Lidumu.

    JF ju ju ju juu zaidi
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    very good....thats why I nanihii you....:smile:
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280

    :cheer2::violin::cheer2::violin::cheer2::violin:
     
  14. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    dah!!
     
  15. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    utashi wa mawazo ya mtu ni utambulisho wa yeye kwa jamii nzima,
    siku zote utashi wa mwili humwongoza mtu kwenye tamaa,
    bali utashi wa utu wa mtu ni roho imwongozayo kwa hekima,

    kuweka hapana mahali panapo stahili ndiyo kwa hatari uhai wake,

    kuweka ndiyo mahali panapostahili hapana yenye faida kwa afya yake
     
  16. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    This is classic!
     
  17. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Don't judge a book by its cover.....careful
     
  18. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    who said anythng about kulazimishwa John?? Mi sidhani kama ni halali kwa hawa dada zetu kuachiwa watutege, sio fair kwa sababu mwisho wa cku mambo yatakuwa yaleyale ooh shetani alinipitia nisamehe honey....
     
Loading...