Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume mnajisikiaje kumtongoza mwanamke nakukubalia hapo hapo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ndokeji, Jan 24, 2012.

  1. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Hamjambo wanajf .hivi jamani wanaume wenzangu ni sawa kwa mwanamke kumtongoza siku ya kwanza na anakubali siku hiyo hiyo. Mimi ninavyojua kwa kawaida mwanamke anatakiwa amsumbue kidogo mwanaume wala si siku hiyo hiyo mwanamke umemtongoza anakubali ataonekana kama malaya. Je wewe mwanjf unaonaje kwa mwanamke kutongozwa siku hiyo hiyo na kukubali ?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Wewe unaonekana umezoea matatizo na yamekuwa sehemu ya maisha yako_ndio maana unapenda shida/usumbufu,....mm akisema hata baadaye wala sihaiki...na wala simuoni malaya.
     
  3. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sorry mi sio mwanamme ila imenigusa......tatz mmekrem kwmb mwnmk akikukubalia siku hiyohiyo ni kicheche,thats not true..labda kama ulimuomba k siku iyoiyo akakubali hapo unaweza ukashtuka kidogo.lakn kama ni kuomba kuanzisha urafiki wa kimapenzi aaaaa,,mbona hilo jambo la kawaida,we unataka achukue muda gani ndo akukubalie?????nyie ndo mnaoingiaga kwny mkenge
     
  4. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwani kuna kutongoza siku hizi?? Naomba mnifundishe mimi nimeshasahau, maana mara ya mwisho sikumbuki nilitongoza lini!!!! Lol!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Naskia raha
    Naona ushirikiano kama EAC.
     
  6. Mfatiliaji

    Mfatiliaji Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Cku hizi hakuna kutongoza.full stop.
     
  7. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    wazoefu wanasema kuwa mke wa mtu mara nyingi anakubali siku hiyo na ukiweza waweza kumpata siku hiyo hiyo. Mschana ambaye hajaolewa ni vigumu sana
     
  8. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanawake wa siku hizi wamepitia Beijing. They do anything you do.
     
  9. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili nalo neno
     
  10. I

    Idofi JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    ananipunguzia gharama na muda i like it
     
  11. v

    vunjajungu JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hata mimi,kwanza sijui hata kama nitaweza maana nimesahau.
     
  12. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tangu siku za ukweli na uwazi, wasichana/wanawake nao wamefunguka, hakuna cha kesho, keshokutwa au baadae tuonane ila tu ni hapo kwa papo. Na hii ndiyo njia nzuri ya kujua mpanzi wa kweli, sio huyo kwa kukusanya majibu ya uhongo.

    Ki-msingi ni jambo jema kutongoza msichana akakubali au akakataa bila longolongo yoyote maana kuna baadhi ya wanaume wanaotaka jibu hapo hapo, ukisema kesho HAKUFATILII wewe unaishia ningejua.....
     
  13. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    oh angalau wewe umenena ukweli kwa kawa binti ni vigumu sana lazima akuzungushe hiyo nitamaduni yetu wabongo
     
  14. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    kwani wewe ulifanyaje kumpata huyo binti unayemiliki kwa sasa au huna
     
  15. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    yaani m ndo zangu kukubaliwa first time na mambo huwa pia napewa the first day na wa2 wengine wanahangaika kila kukicha na warembo hao hao inategemea pengine mrembo alikuwa anakuona kila cku sema we unapoteza cku ukitupa mistari tuu unakuwa umesharahisisha kazi kwake .......daah yaani mambo ya kusbir jib au subir nikuzoeee nakukimbiaa fasta hapo ndo kuna wachunaji balaaa mara kesho saloon mara nna shida na laki
     
  16. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Katika hii X generation hakuna kitu kutongoza sema unaomba upewe K tu kwa hiyo inategemea chance ya mwenye hiyo kitu kama yuko tayari wakati huohuo ama baadae...mimi demu akinipa hata hata baada ya 5sec simshangai maana nilimwomba...
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    msichana anajifanya mgumu nawe unajiona umepata kumbe ndo unajihukumu. Mia
     
  18. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    jf bwana mara kesho saloon mara nne
     
  19. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,340
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Modulator tafadhali naomba uifunge hii topic kabla wanawake hawajaisoma, itatusababishia matatizo sana hasa wale ambao mambo ya kalenda huwa hatuyawezi. Kuna rafiki yangu humu JF ameamua kuwa bachellor mpaka leo sababu hapendi mambo ya kupigwa tarehe
     
  20. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    uoga wako tu au kuna binti humu anakupiga tarehe unahofia akiisoma ata double date , njemba zinacomment nikupiga chini tu akikupiga date
     
Loading...