Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume kinachotuhangaisha nini??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Feb 21, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Najaribu kufikiria sipati jibu Nini hasa wanaume hutufanye tuhangaike kiasi hicho?/Mfano unahangaikia demu hujampata anaweza akakuita ukaacha shughuli zako ukiwa Kibaha ukaenda Kinondoni na ukufika pale Mwanamke anakuomba lift umpeleke Sinza saloon na hauoni kama nigharama wala nini !!Je nini kitusumbua cho??Je Ni umbile Je ni Vyombo??Kama ni Maumbile mbona hatuhangaiki nayo wakati majambozi??Je kama ni vyombo mbona vyote muundo wake niulule hata harufu asilia niileile??Kwa nini tusibaki na tulionao??Najitahidi kupingana na matakwa yangu nimeshindwa nauliza kwenu!!
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Love is blind :wink2:
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Jamani Kibaha hadi Dar then nipeleke pale saloon na unajisahau kama umetoka kibaha!!....lol
     
  4. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    leo kakakiiza umeamua.... haya heri inshallah sasa huyo aliekwambia umpeleke saloon mwengine eeh?? maana sijafaham kidogo yaani una mke lakini ukiona mwengine wamtamani ndio ulivyomaanisha au nimeelewa tofauti kidogo??
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Namaanisha yatupasa kuwa wavumilivu na tulivyonavyo kwani kama huna tafuta lakini tukumbuke tu nagharamikia kitu ambacho tayari tunacho!!Ndiyo maana unaweza ukaitwa ukiwa kibaha ukaenda kinondoni kufika ukaambiwa nataka unipeleke sinza unasahau safari uliyotoka!sasa sioni kwa nini tuangaike mpaka kiasi cha kijisahau!! nini maana yake wakati saa nyingine hicho kitu umekiifadhi!!
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kidubwasha kile mzee
     
  7. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    I may love.. but I love myself more....:A S 13:
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha,swali zuri.....nami huwa najiuliza kinachowahangaisha nini? utapokea majibu kama siwezi kula mboga moja kila siku,mara sijui kipya kinyemi mara sijui......yaani ili mradi ame-justify matendo yake.....mtazunguka mabucha yote yote,nyama ni ile ile uliyoipata mwanzo....lol
     
  9. N

    Ntuya Senior Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kutojiamini na kutokufahamu unataka nini hasa kwenye maisha, inaweza ikawa ni chanzo cha mahangaiko.
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wanosumbuka ni watoto wa "gate" kali!

    Wale ambao hamjatumia ujana wenu vizuri ndiyo mnahangaishwa na "vitobo"!

    Janaume na akili zake (30+) linachukua mwanamke Dar es Salaam linampeleka Dubai kufanyanae zinaa! Huo ni uendawazimu outright.

    Linasahau kuwa in principle "K**A usinyaa na kutanuka" and that is all!
     
  11. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kimefanya nini? mi nijuavyo wanaume wengi tumetawaliiwa na tamaa
     
  12. M

    Marytina JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hata mimi nashangaa ninawaonaga wajomba zangu hapa ARUSHA utafikiri wanaandika research ya maumbile ya wanawake,kila nikiwauliza wananijibu ungekuwa mwanaume ungefanya hayahaya tufanyayo. Sijui ni kinini kipo akilini mwa wanaume.
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Je akirudi anapewa nini??Utakuta anapewa X6 kwa mkojo wa dakika mamilioni yanadondoka!!
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmmmmhhhh kama hela ipo,why not by the way??:wink2:
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mapenzi kizunguzungu unajikuta unafanya mambo bila kufikira kwa wakati ule baadae ndo unaanza hivi ilikuwaje???
     
  16. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tamaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa ya fisi.
     
  17. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli nikuchanganyikiwa, baada ya mahsughuli yoote hayo, unapata kumbe mambo ''sivyo ndivyo'', kitu Dharau!!!!!, wabaki kujiuliza yote hayo yalikuwa yanini?????. Bibi mmoja alimuuliza Bwana ' Wee waacha choo kisafi hapa nyumbani, wenda toa hela kutumia choo kichafu na chatumika na watu weeengi cha manispaaa, si uwenda wazimu huoo!"
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    watu tupo tofauti
    wengine uupuuzi huo hatufanyi
     
  19. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mnh, kaka umekuwa 'msukule?'
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,865
    Likes Received: 9,416
    Trophy Points: 280
    That is very true DA...ukiwa kwenye mapenzi ya kweli huoni wala husikii...ndiyo hapo walio karibu nawe wanaweza yule binti/njemba kishalishwa vya kulishwa....Kumbe walaaa umempenda kwa mapenzi ya kweli na yeye kakupenda kwa mapenzi ya kweli raha mustarehe!

    Right Thru Me (Clean Version) - Nicki Minaj | Music Video | VEVO
     
Loading...