Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume fungukeni hapa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HARMER, Oct 12, 2012.

  1. H

    HARMER New Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwanini linapokuja swala la kuoana huwa hamjiamini?mnakimbia majukumu?hauamini kama mwanamke uliyenae ni sahihi wakati kila siku uko naye?au kuoa ni kuwa na pesa nyingi?kwanini hamjiamini linapokuja swala la ndoa?emu tujuzeni leo waheshimiwa maana mi huwa sipati jibu la swali hilo.......
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kakukimbia? Pole.

    Utampata atakaye jiamini kwako.
     
  3. H

    HARMER New Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwanini linapokuja swala la ndoa huwa hamjiamini?je mnaogopa majukumu?unahisi uliyenaye sio chaguo sahihi la kuwa mkeo?au kuoa mpaka muwe na pesa nyingi?tatizo liko wapi mpaka wengi wenu mnakimbia mdoa?
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kwanza kabisa umuhimu wa kuoa umepungua kwa sababu wanawake wangawa K kama karanga.
    pili wanawake ambao ni marriage material wapo wchache sana
    tatu bila pesa hupati mke maana wazazi wa goma watakuuliza una nini na una kazi gani?
     
  5. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kubwa sana naliona lipo kwa upande wa hela kama huna ilo ndo linalokuogopesha apo nikiowa anaweza akaliwa na wenye nazo au nikiowa nta mlisha nini yan apo tu kwenye pesa bas ndo pana mzizi wa fitina .
     
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwahyo weye waoa kwasababu ya k peke yake? Unamatatizo ktk ubongo wako!
     
  7. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    • Waweza kuwa na mpenzi lakini asiwe wife material
    • Yawezekana bado muda wangu niliopanga kuoa haujafika
    • Sijaridhishwa na Tabia za mwanamke husika
    • sijampenda
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wee tulizana watu wanaoa because they seek intimacy and sex is the ultimate form intimacy. wewe kama wadhani K kitu kidogo mbona wazee wakinyimwa unyumba wanakuja juu?
     
  9. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Umekimbiwa tayari Imekula aaahaaa aaahaaa ahaaaa kwanini unampa mtu game za mchangani kabla??? yaani ni hivi huwa tunajiuliza unafuga ng'ombe wa nini wakati unapata maziwa kila siku? na kufuga ng'ombe ni gharama??? nadhani umeelewa
     
  10. The Great Architec

    The Great Architec Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tatizo ni nyie wanawake cku hizi hamuaminiki mkishaolewa tu huwa mnabadilika na mkiona mtu kayumba kiuchumi ndo usiseme so tunachukua tym kuwasoma thats why suala la ndoa huwa linakwepwa
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Tatizo tunaogopa siku ya harusi ndo utaona watoto wakali zaidi. Mguu wa ukwee, chuchu za sita, kiuno balaa, hasa kipindi kile cha cheers na zawadi.
     
  12. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Simple ni kuwa yule niliyenaye hana hadhi ya kuwa wife material
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,315
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    Na ule wakati wa kucheza kwaito...
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    kazi ipo
     
  16. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hatutaki mambo ya kuwatafutia kina barlow majambazi wamuue
     
Loading...