Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume acheni hii tabia chafuuuuuuuuuuuuu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nduka Original, Jun 3, 2012.

  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JF ni social media na kazi yake ni kupashana habari, kurekebishana na kujengana pia. Mimi kuna tabia huwa siipendi na kama kuna mwana JF anayo namsihi aache MARA MOJA. Na hii tabia iko zaidi kwa wanaume.

    Unakuta mwanaume anamla demu/mke wa mshikaki mwengine na wakati utamu umekolea lile dume eti linamwambia MTUKANE MUME WAKO/BOY FRIEND WAKO na mdada nae anakazana ****** WEWE HUKU AKITAJA JINA LA MPENZIWE.

    Huu ni unyanyasaji kwani mtu anapokuwa kwenye climax hana control ya chochote kile hivyo ni kama unamzalilisha tu.
    Au madada mnataka kutetea kwamba huwa hamfanyagi hivyo.
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vipi mkuu mbona kulalamika, je wewe umeshakuwa mhanga wa tabia hii? Pole mkuu kama ulitukanwa na demu wako wakati akibanjuliwa na lijamaa.
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    We umejuaje?

    Au ulivyoambiwa ulitukana?
     
  4. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapana ila kuna washikaji wana hii tabia aisee
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mmh, ni ngumu sana kujua kama hii inatokea unless ume-practice
     
  6. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi silagi vya watu bana
     
  7. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hahahaha Duniani kuna mambo.
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    hiyo ipo......inaongeza mashamsham.....Ila si tabia nzuri
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Lol! A million $$ question! Ama alimuuliza mkewe akiwa kileleni 'muuza genge anakuambiaga nini?'
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    daah nikajua mambo ya usodoma kumbe kutukana 2... Aisee..
     
  11. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mmmh,ndio kwanza nisikie tangu nizaliwe,sasa huyu X umtukane yupo au anakusikia? ujinga tuu,tena ningekua mie akinambia nimtukane namwambia siwezi sababu hunikolezi kama yeye sijui kama ataendelea kutwanga tena ....
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    kaaaah duniani kuna mambo......
    Huyo mwanaume atakuwa hajiamini.......
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,296
    Trophy Points: 280
    Kumcha Mwenyezi Mungu ndio mwanzo wa hekima.
    Aziniye na mwanamke, hana akili kabisa.
    Epukeni zinaa jamani, oeni.
     
  14. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    duh, kama hii ni kweli huenda wenye akili wakawa hawapo kabisa...
     
  15. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Story za kijiweni hizi, hivi hamna cha kuongea kijiweni mpaka muongee vepa kiasi hiki.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Rais apunguziwe madaraka ya kuteua vyeo kibao! Viti maalumu viwe maalumu kweli mfano,walemavu,wazee,vijana,albino,wanawake baasi kila chama kitoe viti sawa!! RC,DC,Mawaziri,wakurugenzi wa idara mbalimbali/wilaya/mkoa,Makatibu wa wizara na wote wanaoteuliwa na prezda wote wawe wanaapply position hizo na qualification husika strictly degree/master/phd etc

    •mbunge aweze kuadabishwa na wananchi sio lazima afikishe miaka mitano na akiondolewa mshindi wa pili ashike kiti(kuepuka gharama za uchaguzi)

    •Mfanyakazi wa umma waziri,mkurugenzi,katibu na vyeo vinavyofanana na hvyo akila rusha au akiliingizia hasara taifa shurti afilisiwe na apate mvua zisizopungua 10

    •Serikali isomeshe wanafunzi bureee vyuo vikuu
     
  17. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,043
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    enh vp tena mkuu.. au mi ndo sijaelewa.!!! King Kong III
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mzuka jamani una mambo na uzuri kungononeka ni jambo very private,labda nimuulize mtoa mada hivi tuseme kila kitu ambacho tume experience kwenye kungononeka? Patatosha kweli hapa. Ungejua kongosho huwa analiaje akikaribia kilele wala usingefungua thread hii.
     
  19. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huo ni upuuzi mno, huwa nashangaa watu wanaposema hivyo, kumbe it's serious, inatokea!, lucky, sijawahi kukutana na mtu mpuuzi kama huyo
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ukistaajab ya mussa........
     
Loading...