Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume 20%, wanawake 80% ya uaminifu ktk mahusiano.!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Supervisor, Jan 16, 2011.

  1. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Huyo ni utafiti umefanywa na shirika moja linaloshughulika na mambo ya kijamii. Hongereni wanawake..!
     
  2. bysange

    bysange JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 4,323
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Binafsi ningependa kukifahamu chanzo ulichopatia taarifa hizo!pia nifahamu ni updated au la!ili ni weze fahamu vigezo vya kwa hili.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ahsante supervisor.
    Hata ukiangalia katika jamii ni kundi gani linalia kila siku kwa kutendwa utaona ni wanawake. Hiyo inamaanisha wanaume wengi uaminifu wao unakaribia 0.
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    naomba nisiwe bias kwenye hili kulia hakumaanishi kwamba basi ni watakatifu inaweza tukawa tunalia kwa sababu tu ya kufikiria watoto wetu au siku izi kuna speedmeter za kupima humu chini huu utafiti siuamini sana

     
Loading...