Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasubiri yatokee...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, Jul 18, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    ...halafu ndio wanakuja na tabiri zao mmavi mmavi.
    Hii mamlaka ya utabiri wa hewa sijui wakoje, ajali imetokea ndo wanatoa tahadhari kuwa kutakuwa na upepo mkali pwani ya kusini. Walikuwa wapi kutupa tahadhari mapema?
    ...manina!
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mphamvu nani tena kakuchokoza, isijekuwa ni yuleeeeeeeee kakinukisha tena?? hii nchi ndio kwanza kikwete anakamilisha kafara zake, na watasema chadema wamesababisha! pole Mphamvu, lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mmhhh....
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mbona ushanifanya mie wa kulalama tena? Ni hawa mamlaka ya angani wangu, hata wakati wa mvua za mafuriko walizingua hivi hivi...
    Hujambo lakini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mbona ushanifanya mie wa kulalama tena? Ni hawa mamlaka ya angani wangu, hata wakati wa mvua za mafuriko walizingua hivi hivi...
    Hujambo lakini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mbona ushanifanya mie wa kulalama tena? Ni hawa mamlaka ya angani wangu, hata wakati wa mvua za mafuriko walizingua hivi hivi...
    Hujambo lakini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...