Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa wote wawe na mihula miwili tu ya kazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamundu, May 13, 2011.

  1. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mimi ushauri wangu ni kwamba wanasiasa wote wawe na mihula miwili tu ya kazi (Miaka 10). Siasa haitakiwi kuwa kazi ya maisha. Pili wakuu wa wilaya na wakuu wa mikoa wagombee na wachaguliwe na wenyeji. Hii itasaidia nchi yetu kupata viongozi bora wanaojali watu badala ya biashara ya siasa.
     
Loading...