Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa wetu WACHAFU wa mwili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Apr 2, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Nimebahatika kukutana na wanasiasa wetu kadhaa (chama tawala na upinzani) na nasikitika kubreak hii taboo ya kutosema lakini ukweli ni kuwa:

    -WENGI WAO NI WACHAFU

    -WANANUKA

    -HAWAVAI VIZURI

    -WENGI WAO NI OVER WEIGHT/OBESE (wanaume pamoja na wanawake)

    -JK Peke YAKE NDIO HUWA ANAPENDEZA (no wonder wanamuita mzee wa pamba)




    Sasa najuiliza mabilioni yaliyofujwa kujenga majengo ya Bunge ilishindikana vipi kuwapa elimu ya afya hawa wanasiasa?

    Wengi wao walivyokuwa corrupt one would have thought wanaweza kupendeza lakini wapi

    That said naweza kuconfess pia kuwa ni wachache sana ambao WASAFI hivyo sio wote

    Naomba radhi kama nitakuwa nimewagusa wengi humu lakini i had to take out

    BTW:
    CONDI RICE anavyo jikeep fit
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    wanasiasa wa FRANCE nao hawako mbali sana kwa kupendeza na kuangalia miili yao
    [​IMG]
    [​IMG]

    Waziri wa Sheria wa France bi RACHIDA DATI (ambaye ni mwarabu) na mkewe Sarkozy (bi Carla Bruni)


    [​IMG]
    Huyu mweusi ni RAMA YADE (MSENEGALI) na ni waziri wa HUMAN RIGHTS


    [​IMG]
    RAMA YADE na RACHIDA DATI


    Zaidi ya kusema yale ambayo wengi hawapendi yasemwe nimeomba radhi kwa wale ambao mtakuwa offended. Na kwa jinsi wanasiasa wetu walivyokuwa CORRUPT i think it suits them. Leo wanataka waongezwe pesa huku kununua deodorant kwao big deal.Walikuwa kimya wakati pesa zinaibiwa:

    BOT

    ATC

    BUZWAGI

    IPTL

    sasa uchafu wao si wa tabia tuu bali hata personal hygine.

    NOTE: TEGEMEENI WATETEZI WA HAWA WANASIASA KUJA HUMU KUWATETEA NA KUDAI KUWA THREAD IKO BELOW THE BELT& SO ON

    TEGEMEENI KUONA WATU WATAKAO KUWA OFFENDED KWENYE HILI KULIKO WIZI WA MCHANA WANAOFANYA HAWA WANASIASA



     
  2. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2008
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,550
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280

    Kuwaita watu wananuka!. no no no no man!. lini ulifanya research ya kuwanusa?. sample space ilikuwa na watu wangapi?, wangapi walikuwa wananuka kidogo, wangapi walikuwa wananuka sana na wangapi walikuwa hawanuki?.wangapi wa serikali kuu na wangapi wa serikali za mitaa?.

    hapana mkuu, hii ni below the belt!. arrogance at the maximum.
    dharau iliyokithiri.
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0


    Below the belt?
    give me a break..hivi ushawahi kumsogelea Makamba ?
     
  4. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mhhhhh???, I guess this is below JF standard!
     
  5. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2008
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,550
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    kweli bana: hii haijatulia hata kidogo
    admin fanya uamuzi wa busara kuhusiana na hii thread. hii thread inashusha utu wa mtu.
    sijui mtu unaweza ukajisikaje pale mtu akikusalimia kwa tabasamu tele halafu baadaye akakugukia na kukutamkia wazi wazi kwamba kaka/dada unanuka!.
     
  6. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hay Guys,
    this is personal stuffs, although it isimportant for someone to be real hygenic, but the matter is not real concerned with Tanzania Politics Board

    Ya its real Good to say that for politician, but not in this thread, may be the writer of this thread could find another place within JF to put this otherwise submit it to Udaku magazine, Let first focus on Matter concerned with our Lovely Tanzania please

    Cool, may be this is right
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    kaka Yangu Hapo:::: Mbona Hii Thread Yenyewe Inanuka Jamani Embu Isafishe Kwanza Ndugu Yangu,,,,,,
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    NILIPOSOMA HEADING NILIFURAHI NIKIDHANI SASA WANASIASA WETU WATAPONA NA GONJWA HATARI LA UKIMWI KUTOKANA NA KUWA SASA MAMBO YAO YAMEWEKWA BAYANA.....(hebu niweke mawazo yangu juu ya thread ambavyo ingekuwa)
    WANASIASA WETU (wabunge/mawaziri) WAWE WA UPINZANI AU CHAMA TAWALA NI WACHAFU WA MIILI YAO KWA KUFANYA VITENDO AMBAVYO NI KINYUME NA MAADILI NA PIA VITA DHIDI YA GONJWA HATARI LA UKIMWI....WANASIASA HAWA WAMEKUWA WAKIONEKANA WAKIWA NA MAKAHABA AMBAO SIO WAKE ZAO AU WAUME ZAO......KIPINDI CHA BUNGE HUKO DODOMA MALAYA NA MAKAHABA WOTE MAARUFU HUKIMBILIA DODOMA AMBAPO KUNA WATEJA WA UHAKIKA(wabunge/mawaziri).....KATIKA MIJI YA ARUSHA,MWANZA,MBEYA NA HATA DAR AMBAPO KUNA MITAA MAARUFU KWA MACHUNGUDOA KUJIUZA KAMA MAKOROBOI,PAMBA HOSTEL,LAS VEGAS CASINO,KWA MACHENI NK......MAKAHABA HUPUNGUA MPAKA BUNGE LINAPOISHA...(wenyewe huita msimu).........!
    JAMANI TUPONYE WANASIASA WETU KWA USHAURI KUWA KILA MMOJA AENDE NA MWENZA WAKE....! BRAVO TO MSEKWA& SITTA KWA KUWA HUWA NA WENZA WAO....![/BNILIFURAHI ZAIDI SIKU YA WAPENDANAO JINSI SITTA ALIVYOTANI KUWA YEYE HUWA ANASPEND NA MAMSAP.....!]
     
  9. o

    okon JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2008
    Joined: Mar 16, 2008
    Messages: 300
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    NADHANI SI BUSARA KUMWAMBIA MTU ANANUKA
    Tusichanganye uchafu wa siasa na uchafu wa mwili jamani, kusema Makamba ananuka (mwili-wise) ni sawa kabisa na kumwambia hivyo baba yako au babu yako, kitu ambacho kwa maadili ya Kitanzania si sahihi labda US. Watu tunajua JF kunajadiliwa mada za maana ndio maana tunasoma na kuchangia, isije ikaonekana wote tunaochangia au kusoma ni wajinga. Sasa ili JF iendelee ku-shine tuache matusi (ya nguoni). Watu wengine wataogopa kusoma hoja za JF, si unajua tupo tofauti. Mtu mmoja anafurahi kutukana na mwingine anachefuka. Kwa hiyo mheshimiwa anaenusa watu, kwa heshima na taadhima a-withdraw usemi wake!! Nawasilisha:
     
  10. K

    Koba JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2008
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ...great post!
     
  11. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Naona hili lilikuwa jipu ambalo lilikuwa linasubiri kutumbuliwa tuu

    na tegemeeni watetezi wa hawa wanasiasa kuja humu na Munkar wa ajabu lakini huo ndio ukweli and they have to live with it


    JK ameset the trend ya kuwa msafi na kuvaa vizuri lakini wafuasi wake serikalini wanaboa...sasa msishangae mnapoenda ofisi za serikali nia kukuta zinanuka JASHO

    kama waziri ananuka jasho what do you expect from junior civil servant?
     
  12. K

    Koba JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2008
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Its time waanze kujali image na afya zao,maana matatizo mengi katika uongozi wao ni kutokana na wao wenyewe kutokuwa fit kichwani na mwilini...ni vigumu watu kukuchukulia serious kama image yako iko poor,hata focus kuna wakati inapungua kama umejiachia achia ovyo na kunenepa nenepa ovyo na kuvaa vaa vibaya inabidi wapunguze.
     
  13. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    GT,

    Kuna vitu viwili vinavyo work against you.

    -Kuna mtu kauliza data hapa, research sample space and all that, itakuwa ngumu kutoa hizi.

    - Kuna mambo ya utamaduni, sisi tuna sacrifice ukweli kwa heshima, kwamba hata kama ni kweli kwamba Tanzania watu wengi (kuachilia viongozi) hawatumii deodorant licha ya jua kali na jasho, inaonekana impolite au hata arrogant / obnoxious kuanza kusema hivyo.Hatutilii maanani kuwa mtu kunuka ni offensive. Hii concept ngeni kidogo kwetu.

    Having said that, nakumbuka zamani kulikuwa na article katika gazeti moja la kimataifa lilisema hii kitu, walitaja mpaka majina wakamtaja Sozigwa alikuwa anajifutia makamasi kwenye shati.Sasa sijui kama zilikuwa ni imperialistic overtures au kweli.

    Mimi sioni tatizo tukiwa frank na ku address haya mambo, ila inabidi tulete data.Kwa hiyo Mzee Makamba ulimsogelea akawa hasogeleki au unachombeza tu?

    Mzee usikute ana mirashi yote kuanzia mi 'Sachi mpaka ile ya kupuliza kwenye mshangingi wake ule.
     
  14. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Duh!!! Nadhani hapa wacha nipite baada ya kuweka sahihi kwamba nimepitia no comments
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Apr 2, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka mzee mwenzangu ana msemo kuwa viongozi wetu ni reflection yetu sisi wenyewe; sasa sisi hatunuki? Watanzania wote wanavaa vizuri na hawanuki? Mara ya mwisho kupanda kipanya toka Mwenge - Posta, niliapa sitapanda tena.. lakini nilipofika mwisho wa safari nilijikuta mimi mwenyewe ninanuka! Ikabidi nichepukie pembeni kupata yale naukato ya kikopo sikumbuki jina lake yana harufu kaaali!!

    Sasa yawezekana tunaonuka ni sisi lakini kwa vile tumeizoea harufu ya kunuka kwetu hatuisikii; hivi pale Kariakoo, Tandale, n.k ni watu wangapi ukikutana nao watakuwa wananukia?

    Sasa, mtu anaposimama kuhukumu kuwa "fulani ananuka" tunajuaje yeye mwenyewe "hanuki" isipokuwa tuamini maneno yake kuwa hanuki? Mimi nimesema nanuka, mtajuaje kuwa sinuki?

    Hilo la kuvaa nadhani kuna mawili kuwa wanasiasa hawavai nguo za kupendeza na hawamachizi n.k au wanasiasa wanavaa matambara na nguo kukuu zenye viraka. Hoja ya mwandishi sijaelewa kwenye hili, kwamba wanavaa nguo chafu zisizofuliwa, n.k au hawavai wakatoka bomba?
     
  16. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Narudia tena

    sikuanzisha hii thread kuwatukana wanasiasa wetu kama ambavyo baadhi wanataka kuipindisha lakini kutokana na tabia zao of recent nadhani its fair kuwaangalia kuanzia usafi wa miili yao mpaka tabia zao za kutetea uozo uliopo serikalini

    inshort zote zinanuka na hili tutalisema mpaka warekebishike




     
  17. K

    Koba JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2008
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ...ukiwaona wakumbushe mazoezi ili kuokoa pesa zetu za kwenda kufanya check up london,waambie wavae vizuri pia na wazingatie usafi wa mwili ili waheshimike!
     
  18. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    binadamu kweli nongwa, sasa wakianza kupaka uturi, wakivaa vizuri, body safi mtaanza kusema pesa za wananchi zile, wasipojiweka vizuri mnawalaumu ! GIVE THEM A DAMN BREAK !

    Pinda tu keshaanza kupendeza na watu washaanza kuchonga ! sijui suti ya kumeremeta mara hivi, mara vile !
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Apr 2, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Sasa mzee mwenzangu naona unatuchezea akili...



    Sasa iweje tena upinduke?
    Sidhani kama binafsi nilikuelewa vibaya, nadhani ulimaanisha hygiene. Kama ni uchafu wa kimaadili hoja nzima inapanguka.
     
  20. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0


    Zote mbili mzee

    kuvaa appropriate-waziri anaenda kwenye construction site havai high viz jacket wala hard hat

    waziri ananuka kikwapa/jasho

    sasa hawa watu wanataka kuongezwa pesa na kutwa nzima wanama air condition sasa kama si uchafu nini?

    na muhimu ziaid ni ni a zao zilivyo chafu kwa kukubali status quo ili kumaintain lifestyles zao

    this is a disgrace

    kwa upande wa MAWAZIRI/WANASIASA WANAWAKE

    wengi wao ni ma OVERWEIGHT sasa that says alot
    sisemi wote wavae kama kina Rachida Dati lakini I am sure wanazo access za gym and so on

    hawa watu ni reflection zetu na kusema ukweli i am not impressed nao kabisa
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...