Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa wafika lakini simu za mkononi zakwama kutinga loliondo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Iga, Mar 22, 2011.

  1. I

    Iga Senior Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NA KELELE zao zote za kufika Usambaani na Unyakyusani kwanza Wamiliki wa Makampuni ya simu za mkononi hawajawa na ubavu wa kufika Samunge, Sale, Loliondo. Pengine wanaona Wamasai baada ya kukosa Waziri Mkuu hawana maana tena au wanafikiri kwa makosa kuwa biashara ya babu ni ya muda. Wamechemsha!

    Au pengine wakubwa wanaogopa mvua na tope ? Hongera mgosi nasikia una simu toka nje ambayo hata umeme wake unatoka nje na haikatiki. Heri yako wewe ndugu na gharama zake nasikia ni sawa na bure!
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    zig zag au mipisho hii
     
Loading...