Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa tusaidieni janga la umeme Dar es salaam

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nzega, Jul 1, 2011.

  1. N

    Nzega New Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli serikali inatakiwa kuchukua hatua za uhakika katika kukabiliana na tatizo la umeme hapa Dsm mambo yanazidi kuwa magumu sana sijui wenzangu mnaonaje kuhusu suala hili
     
Loading...