Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa malaya wa siasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mdau wetu, Oct 14, 2011.

  1. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna wanasiasa Tanzania tangu ulipokuja mfumo wa vyama vingi wamekuwa wakihama kutoka chama hiki hadi kile au wengine walikuwa CCM wakaja upinzani na kuponda sana chama tawala. Baada ya muda wakarejea CCM na kuanza kuponda sana upinzani sasa wanasiasa kama hawa tuwaiteje. Kila wanapohamia huponda walipotoka. Je hawa ni malaya wa kisiasa.
     
Loading...