Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaokataliwa na Wananchi Wananafasi kubwa ndani ya CCM na Serikali yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fikirikwanza, Oct 17, 2012.

  1. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni aibu tena aibu ya mchana kweupe, watu wanaokataliwa na wananchi, ccm na serikali yake inawafanya mali tena adimu sana ndani ya jamii.

    Deodatus Kamara-Balozi
    Eng. Msekela
    Mantumu mahiza-RC
    Ludovick Mwananzilla-RC
    Antony Diallo-Mwenyekiti Mkoa
    Mghana Msindai Mwenyekiti Mkoa
    Lawrence Masha-Mjumbe NEC

    Na wengine wengi ambayo unaweza kuwaongeza kwa hiyo orodha.

    Je kama wananchi wanawakataa harafu wanakuwa mali kwa chama na serikali, wananchi watoe adhabu gani kwa chama na serikali yake?? Je rais ambaye ndo mwenye chama na serikali kwa pamoja, ni rafiki au ndege mwenye rangi moja na hao wanaokataliwa na wananchi? Je rais ni wa wananchi?? kwa ajili ya wananchi na serikali yao?

    Nawasilisha
     
Loading...