Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaohitaji kuwa mawakala M-pesa nitafute

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Yaka, Oct 12, 2012.

  1. Yaka

    Yaka JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 760
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 80
    Habari wadau, kwa mtu yoyote anayehitaji kuwa wakala m-pesa kwa haraka na gharama nafuu kabisa anichek aidha pm au call 0713522353 kwa maelezo zaidi. Utafurahi mwenyewe.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Hivi Faida inapatikanaje kwenye hyo bizna?
     
  3. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,747
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Voda yenyewe huna, kama ipo kulikoni kutuwekea namba ya wapinzani wenu?
     
  4. Yaka

    Yaka JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 760
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 80
    hujalazimishwa mkuu kama huwezi kaa kimya. Hii ni kwa faida ya watu wa kipato cha chini. Mi nafanya yangu nawe fanya yako.
     
Loading...