Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wasambaratishwa Nyamagana

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by freethinker, Nov 1, 2010.

  1. freethinker

    freethinker Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polisi wasambaratisha watu wanaosubiri watokeo ya ubunge Nyamagana-Mwanza
     
  2. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,402
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    Tayari sasa wanataka kuchakachua, na kama ni kweli JK mtu wa visasi na maneno ya kisanii ambayo hayajawahi kuthibitika katika vitendo, yuko MZA sasa inakuwa kweli kuwa CCM ndiyo itakayo sababisha damu kumwagika. Well, JK afahamu tu kuwa mara nyingine amani ya kweli itapatikana kwa kumwaga damu!
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Damu itamwagika wawe makini sana na majimbo haya ya Mwanza
     
  4. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni rahisi sana kutamka hivyo! Labda ungekuwa huko!
     
  5. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hawa wasitake kuchezea amani ya nchi yetu kwa ubinafsi wao. Ni bora wao wachache waangamie watuachie nchi yetu ikiwa na amani. Ee Mungu ibariki nchi yetu, tuepushe na hila za waovu hawa.
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,319
    Trophy Points: 280
    JK akisababisha umwagikaji wa damu asidhani ni wanachama wa Chadema tuu watakao poteza maisha, hata wale waliompa kura na wakwere wenzake pia wataathirika hata kufa. Masha Nyamagana wamemkataa nini kulazimisha!
     
  7. k

    kavdeo Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    IGP yuko wapi! kutosa bosi wake
     
  8. 3

    313 Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyie mbona mnapenda kutushia amani?hakuna atakaye mwaga damu kma mna weza jaribuni muone
     
  9. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    BBC inasema kuwa vijana wamerudi kwa nguvu kushinikiza matokeo yatangazwe na askari wameamua kuwa wapole na kuanza kuzungumza nao wameacha kutumia nguvu.
     
  10. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    yani zinatafutwa kila mbinu,kuingiza umafia pale!!
    watu wanapitia barabara ya nyakato sasa!!hapafai
     
  11. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,127
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Jengo la CCM lachomwa moto Mwanza

    Source Start TV five mins back.
     
  12. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nyie mnaojidai kutoa vitisho hamna maana yoyote, nyie ndio waoga km kunguru muoga, fujo zikianza mnakuwa wakwanza kujifungia ndani kwenu, acheni vitisho vya kuandika post huku mmeficha majina yenu, km kuna kidume kweli humu ndani andika jina lako kamili na vitisho vyako ndio utajua maana ya umwagaji damu
     
Loading...