Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi tupambane na serikali sio madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GALIMA, Jun 30, 2012.

  1. G

    GALIMA JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naona serikali ndio chanzo cha yote yanayoendelea hapa bongo,kama wangeboresha huduma za afya hakuna daktari ambaye angegoma na kusababisha wagonjwa kufa.kwa hiyo mm naona muuaji ni serikali na si daktari.ambaye amesoma kwa tabu.cha msngi wananchi tuilaumu serikali mliyoiweka madarakani wenyewe.na kuipa mamlaka yote hadi ya uhai wenu.bora ckupiga kura
     
Loading...