Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanakijiji wa kijiji cha matuku warudisha kadi za ccm.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Angel Msoffe, Oct 11, 2011.

  1. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hali hii imetokea pale nyumba zao zilipowekwa x na pr. MAGUFULI na kuwapa siku 3 wabomoe nyumba zao, wanakijiji hao wamelalamika kwa kusema kw haiwezekani serikali hyhy iwauzie viwanja hivyo na sasa serikali hyhy iwalazmishe wabomoe nyumba zao bila malipo yyt. Wamesema hawatabomoa nyumba zao wakotayari kusagasagwa, wamesema ccm ndo inawaletea matatizo na umasikini na wamerudisha kadi na kusema ccm bas. source: habari tbc sa 2 usiku
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    siasa...........
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,330
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Kwa mwendo huu wengi watarudisha. Wengi wapo njiani kurudisha.
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    watasingizia CDM
     
  5. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sanaa
     
  6. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,750
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,330
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Sina hakika kama hao wanahama. Wamezirudisha kwa nani au wanatishia nyau?
     
  8. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivi wanatunza kadi za nini?
    Kama ni ukijani si ni bora wangekuwa wanachuma majani ya miti na kuyahifadhi ndani kila baada ya muda
     
  9. K

    Konya JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 914
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jamaa walikuwa na hasira,wazirudishe tu
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,966
    Trophy Points: 280
    ngoja wapewe wali tu utaona wanafyata..................huh
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,330
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Kaka hao ndugu zetu kwa pilau wee acha tu. Pilau humaliza hasira zao na kutimiza yaliyoandikwa na manabii, "Wapeni pilau wausahau umasikini wao"
     
  12. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Sidhani kama hawa wanarudisha kadi wakiwa na moyo wa kimapinduzi,ila walitakiwa toka mwanzo wajue kuwa CCM ni chama kisichokuwa na dira wala mwelekeo na ndiyo maana viongozi wanafikiri kwa masaburi.
     
  13. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wameonekana katika kipindi cha STAR TV wengine na jezi za CCM habari kwa kina wakilalamika. Lakini waache waaumizwe manaka watanzania kama hao ambao bado walikuwa wakifagilia magamba wanapaswa kupata funzo kwanza ndio wakate shauri!!
     
  14. D

    Dopas JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Je, wakilipwa fidia watachukua hizo kadi za ccm tena. Je, wameona dhuluma ya ccm ktk hilo tu?
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    CCM INA WENYEWE BANA NA SI WENYE VILAKA KWENYE MAKALIO,kwa taarifa yenu nyie ni wadandiaji tu CCM haiwahusu,CCM ni ya mafisadi kazi yao kuu ni unyonyaji,nyie na vilaka vyenu mnaimbishwa nyimbo wakati hamjui nini hatma za maisha yenu,ndio madhara yake hayo.
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    namimi naona nyuso za wala ubwabwa.
     
  17. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Nchi ina wenyewe bana,alisema Nape.Na wenyewe ni CCM.Naongezea ni ya CCM Viongozi na watoto wao kama kina Makamba,Mwinyi,Riz1,Nape na Mafisadi wenye Vijisenti.Jamani watanzania wa mlo mmoja kwa siku,Viraka kwenye suruali,hao sio wenye CCM na kwa hiyo sio wenye nchi according to Nape
     
Loading...