Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WanaJF wa Dar nipokeeni

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mupirocin, Jun 4, 2012.

  1. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wanajf wote wa Dar ni mgeni wenu leo naomba mnipokee nitakuwepo huko kwa siku 3, sihitaji totos coz mke wangu mzuri na sex kuliko mwanamke yeyote duniani. Natarajia mapokezi mazuri.
     
  2. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,671
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, lkn mkeo kuwa mzuri haikuzuii kuonja ladha nyingine tofauti
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tehe tehe, mgeni ni muoga halafu ana masharti kweli!!!! Na mimi nikija nitaanzisha uzi WanaJF wa Dar kazi kwenu nipo ila nikija sitaki kinywaji chochote zaidi ya maji. Maji ni kinywaji changu asilia na nakipenda sana, I'm just joking jama.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Weka picha ya huyo mkeo ili wadau wampime TBS yake, uone kama watu hawajammwaga from all angles. Mambo ya kusifiana uzuri yako Facebook bana.
     
  5. Tmlekwa

    Tmlekwa Senior Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    kwan umeambiwa dar kuna kiwanda cha totoz? anyway,karibu sana.
     
  6. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    aka Cat, kuwa mzuri kwangu si lazima awe mzuri kwako, na ndiyo maana nilimuoa mimi na hakuolewa na mtu mwingine.
    Ndo malkia wangu jina lake pia naitwa Queen au Regina kwa lugha nyingine.
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Karibu kiongozi lol.
    So shemeji umekuja nae?maana kama hujaja nae basi hapa dar lazima utafune pweza kwa sana kisha totoz za kumwaga,anyway karibu kwetu huku maeneo ya UK aka "MILIPUKONI"make sure una pumzi ya kutosha kukimbilia taifa mara itokeapo milipuko.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    karibu tanzania.........
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mbona umeanza kwa mbwembwe ivo mgeni!naona unampaisha wife! karibu upitie hapa MEEDA..
     
  10. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    unatokea wapi mi nkampe kampan mkeo.. sio vizuri kumwacha mwenyewe.!!!
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    hata sisi tuna waume zetu wachapakazi kuliko kitu cha aina yoyote......we karibu dar kama ni kwenda viwanja tutakwenda....
     
  12. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    We mwoga haujiamini kulikuwa hakuna haja ya kusema hauitaji totoz kwani waliopo Dar wote wamefuata totoz nahic unaogopa ukiwaona utamsaliti queen wako na hatukupokei na sisi tuna waume zetu maprince charm au waite wafalme hatutaki kubwazi kutoka utokako
     
  13. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    natokea Tunduma mkuu niko na Sumry mneso wa ukweli, namwuungisha mh. Pm wetu aliyeamua kuwasafiorisha watz.
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    MMMH KWA HIYO TUANDAME KUJA KUKUPOKEA :israel:
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mie niko bize na mme wangu Rejao cjui km nitapata nafasi,ila karibu mjin.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hujambo katibu wangu?
     
  17. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    sijambo LE BISHANGA ,LE KULI
     
  18. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160

    Preta, shosti na wewe upo Dar?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    nipo Dar....karibu jijini.....nitakupeleka Piccolo tukale samaki......au wewe unapendelea kwenda wapi......?

     
  20. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Mzazi umeconclude!tena makao makuu kinondoni!......kama hajafika kino basi hajafika Tanzania!
     
Loading...