Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajeshi wafunga barabara ya mandela

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msaranga, Dec 6, 2011.

  1. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwa kweli naona hii nchi wanajeshi wameamua kujichukulia sheria mkononi na kufunga barabara ya mandela kuanzia hostel mpaka external
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Safi sana wanajeshi
     
  3. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pole sana ndugu, ni wanajeshi wamechukua sheria mkononi au wewe hujui sheria?.
    unatakiwa kwanza wewe kufanya kazi yako ,ndipo uambie wengine kufanya kazi zao.
     
  4. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Umeuliza ni kwa nn?
     
  5. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huenda wameifunga kwa nia nzuri do not rush to judge them negatively give us the reason behind the closing of the said mandela road!
     
  6. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sababu??, Funguka Mkuu. Isije ikawa wana machungu b'se hawajalipwa Mshahara wa mwezi November
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    labda kuna aishababu hapo.............. au demu wao kachukuliwa
     
  8. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwa serikali hii legelege ni sahihi wanajeshi kuchukua hatua kama hizo
     
  9. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo eneo kuna ajali imetokea ikihusisha gari zaidi ya 3 za Jeshi zikiwemo za mizigo. Kwa maelezo ya watu walio jirani na tukio ajali hiyo imesababishwa na kusimama ghafla kwa Lori lililokuwa mbele ya msafara wa magari hayo ya jeshi, dereva wa gari ya mbele ya msafara huo aliwahi kusimamisha gari na kutoligonga lori hilo lakini madereva wa magari ya jeshi yaliyofuata wakashindwa kusimamisha magari yao kwa haraka na kusababisha kugongana nyuma kwa magari takribani manne yaliyofuata.
     
  10. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kuna ajali imetokea magari yao yamegongana yenyewe.ila sasa wamefungua barabara
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Intelejinsia wamenusa maandamano.
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,253
    Likes Received: 11,608
    Trophy Points: 280
    samahani, ati wewe pia ni soja??
     
  13. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe Mkuu ulikuwa unajua sababu ya barabara hyo {hostel _ external} kutopitika, kwani magari yale yalifunga barabara baada ya ajali, kwanini ukairipoti katika mtazamo hasi?
     
  14. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wagongane wao, na barabara wafunge wao..........akili za kuku wa Singida changanya na supu ya utumbo wa nbuzi za shinyanga.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwahiyo magari yanagongana yenyewe kama ng'ombe sio??? mambaffff kabisa haya magari yanayogongana yenyewe
     
  16. kifinga

    kifinga JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 730
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 60
    jibu mbayuwayu
     
  17. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwani zile siku 100 bado tu?
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    I'm dying for the deadline.
    Sawasawa?
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    2857. Mia
     
Loading...