Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajeshi wa DRC wakamatwa Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Buswelu, Nov 7, 2011.

  1. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jeshi la Tanzania limesema limewakamata wanajeshi 20 waliokuwa wamejihami vikali kutoka nchi jirani ya Jamhuri ya Kidemokrasia ya Congo.

    Msemaji wa jeshi la Tanzania katika mji wa Magharibi wa Kigoma, amesema wanajeshi hao wa Congo waliingia nchini humo kinyume cha sheria, wakitumia boti, baada ya kuwafukuza wapiganaji wa waasi katika ziwa Tanganyika.


    Ripoti zinasema kuwa wapiganaji hao walikuwa wamejihami na bunduki za rashasha, maguruneti yanayorushwa kwa kutumia roketi na kiasi kikubwa cha risasi.
    Idadi kubwa ya wapiganaji wa waasi kutoka Congo, waliwasili mjini Kigoma siku ya Alhamisi, kutafuta matibabu. Wengi wao walikuwa na majeraha mabaya ya risasi.

    Source :
    http://www.bbc.co.uk/swahili/mobile/habari/2011/11/111107_tanzania.shtml
     
  2. E

    Enny JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Duu hatari sana
     
Loading...