Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaharakat tunaomba msimamo wenu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ELIESKIA, Apr 19, 2012.

  1. E

    ELIESKIA Senior Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nawataka wanaharakati wote kuhamasisha jamii kuishinikizam serikal ili baraza la mawaziri kujiuzulu. najua wabunge wa ccm hawatatoa ushirikiano kupata sahihi 70 za kutokuwa na iman na PM vile wamezoea kulindana
     
  2. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,316
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Thank you, unajua hata wewe ni mwanaharakati mkubwaa sana! every body ni mwanaharakati
     
  3. d

    dada jane JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes you have a point.
     
Loading...