Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wengine hamnazo msikie huyu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mohammed Shossi, Apr 21, 2012.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mkuu anaehusika na wanafunzi wa chuo akiwafafanulia jambo wanafunzi wapya chuoni "ndugu zangu... Bweni la wasichana ni wasichana tu na wanaume ni wanaume tu." Akiendelea kuwaasa "atakae kamatwa mara ya kwanza atalipishwa faini ya elfu 20, mara ya pili elfu 60, mara ya tatu elfu 180." Mwanafunzi mmoja akanyoosha mkono kuashiria anaomba kuuliza swali, aliuliza hivi "je? Ni shilingi ngapi kwa muhula mzima?"
     
  2. P

    Praff Senior Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni nomaa!
     
  3. C

    Chassarsenal Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ni mzinzi..
     
  4. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Angemtajia gharama za kujenga darasa moja.
     
  5. k

    kintakunte Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    tehteh
     
  6. nkowowo

    nkowowo Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ashidwe na alegee!
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    huyu atakuwa ni MS kwenye ile skuli ya mwanakwerekwe
     
  8. Jovegg

    Jovegg Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Noumaaaaa
     
  9. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ashindwe nini naye anauliza bei? Akilegea atafaidi sana bana!
     
Loading...