Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanafunzi wasasa full viduku

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mandali, Mar 30, 2012.

  1. m

    mandali Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    inasikitisha sana unapopita saa mbili na nusu au zaidi nakuwakuta eti wanasubiri mabasi enzi zangu bana kumi na moja ndio ulikuwa muda muafaka sasa yanini leo saa mbili na nusu asubuhi ndio mda muafaka hawapendi shule na ndio maana kufeli kumeongezeka wanawaza viduku tuu na sio njia zipi kuwa na juhudi binafsi huwezi ukawa unasubiri kufundishwa tu huu ni ulemavu na utegemezi mbaya inabidi wanafnzi wajifunze kujitegemea
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Viduku+mavazi pale cbe na kwingineko=div 0,low gpa,disco.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hata mimi inanishangaza sana mkuu, saa 2 mtu yupo stend atafaulu kweli huyo na mda gani wakusoma sasa!?
     
Loading...