Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi waandamana

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jamiix, Oct 29, 2012.

  1. Jamiix

    Jamiix JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 644
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    WanaJF
    Nimekutana na wanafunzi wengi sana wakiandamana na mabango yaliyoandikwa
    ' HATUMTAKI MWALIMU MKUU ' wakielekea kwa mkuu wa mkoa,wamesimamishwa na
    Polisi na FFU
    eneo la Sakina kwa Idd,Arusha

    Wapo viongozi wakubwa wa polisi na defender zao wanawazuia,vijana wamechachamaa

    Wanalalama ' TUNATAKA HAKI ZETU,TUMECHOKA KUNYANYASWA '

    Shule ya sekondari KIMNYAK
    Mwalimu mkuu Chamle
    Nawakilisha
     
  2. Jamiix

    Jamiix JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 644
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Mod ni PM nikutumie picha za tukio husika
     
Loading...