Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi UDSM wagoma tena

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by potokaz, Nov 16, 2011.

  1. p

    potokaz Senior Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wanafunzi UDSM wagoma kupinga wenzao kuwekwa ndani.

    Hakika tuna OMBWE kubwa la uongozi.

    Tunahitaji mabadiliko haraka kuepusha madhara makubwa zaidi kwa siku za usoni.

    Iweje kila siku tatizo liwe ni MIKOPO?.
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    sijui 2015 watatumia approach ipi kuhakikisha hawapigi kura kama walivyofanya 2010
     
  3. D

    Dopas JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ikiwa mnadhamiria kweli ukombozi wa Nchi huanzia vyuo vya elimu ya juu, ila siku hizi ni mashaka... woga unatangulizwa mbele. Walioko rumande ni mashujaa, kwani wamejitoa mhanga kwaajili ya haki ya wengi. Sijui waliobaki kama wanatambua vizuri hilo.
     
  4. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mbona nasikia wamerudishwa leo bila masharti?. Hii thread ulipaswa kuikamilisha kuwa walikuwa wamegoma tena kushinikiza kuachiwa kwa wenzao bila masharti. Na ndicho kilichotokea, wote 41 wameachiwa huru..,na ninadhani kesho wanaingia class kama kawaida. Alamsik
     
  5. N

    Njaare JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Mh!!! Post zingine!!! Umeweka kama unakimbizwa. Wamegoma saa ngapi nawe umeweka usiku? Ungesema wamepanga kugoma.
    Pia umesema mwenyewe kuwa wanagoma kwa sababu ya kupinga wenzao kuwekwa ndani. Mbona conclusion yako haifanani na sababu uliyoeleza. Kama na wewe ni mwanafunzi hapo chuoni, Chunga sana maana kama kwenye mitihani huwa unaaeleza mengine na kutoa hitimisho nyingine, hutamaliza.
     
Loading...