Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi udom walia njaa, bodi ya mkopo imewasahau/ watelekeza!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Uncle Jei Jei, May 20, 2012.

  1. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Ni ajabu na kweli, mpaka sasa hata majina ya kusaini hayajatoka! Tarehe iliyotakiwa pesa ziwe tayari ni tar.3 may! Mpaka sasa kuna siku 17 zaidi! Hakuna taarifa zozote za pesa hiyo ya kujikimu kwa wanafunzi zinakuja lini wala wanasaini lini angalau waishi kwa matumaini! Na kwa mfumo wa sasa, hata majina yakija leo ili watu wasain, kuna wiki moja mbele! Mawaziri wanakula pesa tuu! Hawa vijana wanaambiwa Pesa hakuna!!
     
  2. m

    mwalimu. Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unafikiri haki yako utaletewa kwenye sahani? nyie ni machizi tu, si mlitoa mchango wa campaign? vumilieni serikali yetu tukufu haina pesa.[​IMG][​IMG][​IMG]
     
  3. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwani wanachuo ni wa UDOM pekee yenu? Mbona hatuoni malalamiko ya vyuo vingine? au nyie ndio bora zaidi ya wengine? sawa ni haki yenu ila mnazidi mno na hiyo UDOM. TUMECHOSHWA NA POST ZA UDOM JF.
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hata nyie leo mnalalamika? Mtakosaje pesa ya matumizi wakati mlikuwa nazo za kumchangia kikwete??? Mwambieni awakopeshe mtamrudishia bodi ikiwapa.
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ombeni ushauri UDSM mjue wao walifanya nini mpaka wanawaishiwa boom, halaf nyie mko wengi sana nategemea mtakua na sauti ya kuungurumisha selikari lakini cha ajabu mko kimya ka hamjui kinacho endelea!!!! KUMBUKENI KUA HAKUNA TAIFA/NCHI ILIYO JENGWA KI LELEMAMA BALI NI KWA KUPAMBANA NA MAOVU. MSISUBIRI KINA ZITO NDO AJE AWAPIGANIE, JISIMAMIENI WENYEWE. MPAKA MNATUTIA HOFU TUNAO TAKA KUJIUNGA NA VYUO MWAKA HUU.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    ndio wakome ..wao si ndio walichangisha wakamchukulia mkubwa fomu ya uchaguzi?......mkubwa sasa hivi anakula bata na kina Obama huko nyie lieni tu ..kwa siku moja yeye na mkewe wanakamata per diem 10,000 $/= hajatoka?...ndio muamke nyie watoto wa maskini
     
  7. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mx@&tmagq tjĀ§ wewe! Km hujui kitu funga mbakuli wako
     
  8. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatzo lako unaropoka kitu usichokijua!Nan kichaa wa chuo kikuu wa kumchangia vasco da gama!?Hzo n habari za magazetini na propaganda za magamba.Hela walileta wenyewe na wakatangaza wenyewe kwenye media!.HAKUNA ALIYECHANGA HELA KWA JK KUMLIPIA FOMU NI UZANDIKI NA UZUSHI MTUPU.
     
  9. koplo

    koplo JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    poleni sana UDOM mkuu akirudi mtakumbukwa
     
  10. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    bado tu hadi leo hii? kwani hizo ela zinapitia kwanani kwanza? otherwise, poleni sana madogo, napata uchungu nikifikiria hasa wadogo zangu wa kike wanavyoishi sasahivi hapo udom.....
     
Loading...