Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi IFM wanatarajiwa kuandamana leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchapaji, Mar 26, 2010.

  1. Mchapaji

    Mchapaji Member

    #1
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    [​IMG]
    Thursday, March 25, 2010 10:52 AM
    IMEDAIWA kuwa zaidi ya wanafunzi 300 wa Chuo cha Usimamizi wa Fedha (IFM), leo wamepanga kuandamana kutoka chuoni hapo hadi Bodi ya Mikopo ya Wanafunzi wa Elimu ya Juu (HELSB) kufikisha kilio chao cha kupandishiwa ada.Hatua hiyo imefikiwa na wanafunzi hao baada ya bodi hiyo kuweka bayana kuwa haitaweza kuwalipia wanafunzi nyongeza ya ada iliyotangazwa na IFM

    Moja ya malengo ya kufanya maandamano hayo hadi Bodi ya mikopo ni kuiomba bodi hiyo kuwasaidia kulipa ada hiyo ya nyongeza iliyoongezwa na chuo hicho.

    MBali na hilo pia wanatarajia kumuona Waziri wa Fedha na Uchumi, Mustafa Mkulo ili kumueleza kuhusu ongezeko la ada chuoni hapo, ambalo limezua utataw mkubwa kati ya uongozi wa chuo na wanafunzi
     
  2. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! hawa nao wanaelekea pabaya.....
     
  3. T

    Tall JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Njia zote zimeshindikana hadi waandamane?
     
  4. gwambala

    gwambala Member

    #4
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuandamana haki yao lakini hoja ndo msingi
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    labda mwaka ujao wa bajeti ndo waandamane kwa sasa wanapoteza muda
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Mar 26, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    shida ya chuo hiki , kinawanafunzi waoga saana, wanaanzaga vizuri harakati zao za kudai maslahi yao na haki zao zingine.
    kweli wanaanza vyema pale freedom square......mpambano ukinoga utawaona watoto wawakubwa wakichomoka na kujitenga na walalahoi......wanahoja ila hawana umoja.
     
Loading...