Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachuo wa Ustawi wamtimua Mkuu wa Chuo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mwangaza, Feb 4, 2011.

  1. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari za uhakika tulizozipata usiku wa kuamkia leo ni kwamba wanachuo wa chuo cha ustawi wa jamii kijitonyama wamefanikiwa kumngoa mkuu wa chuo hicho.
    Mkuu huyo aliyekuwa na kashfa mbali mbali ikiwepo kutumia madaraka yake vibaya, kutumia pesa vibaya,kuendeleza ukabila (uhaya)chuoni nk. kulikosababisha migomo mara kwa mara chuoni hapo, ameondolewa kwa shinikizo kali kutoka serikali ya wanafunzi chuoni hapo.

    Mkataba wa mkuu huyo ulikuwa unaisha 2/2/2011 na alikuwa anatarajia kuu-renew tena lkn serikali ya wanafunzi ilimkomalia na kusitisha uwezo wake wa kurenew.

    Kuanzia leo asb chuo hicho kitakuwa kinaongozwa na makamu mkuu wa chuo mpaka mkuu mpya atakapo patikana.

    HONGERENI WANACHUO WA USTAWI.
     
  2. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Excellent guys of ustawi wa jamii. Peoples power!!!!!!
     
  3. n

    niweze JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Good Job? Tunaanza huku na tutaishia Ikulu..
     
  4. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi kile ni Chuo au? I never thought so before!

    "Graduate with A's not AIDS"!
     
  5. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Kwani vyuo vyooote vyenye migomo kila kona ya nchi vinaendeshwa na kabila hili? au una gubu na kijiba cha roho.someni acha kulalama haisaidii
     
  6. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mmh, hata hivyo serikali imemchelewesha sana huyo mheshimiwa, sijui alikuwa akisimamia maslahi ya nani? nakumbuka enzi za mwakyusa akiwa waziri wa afya na enzi kikiwa bado chini ya wizara ya kazi huyo mkuu alikuwa na kashfa nyingi sana na kama ni kuwajibishwa basi hata mwakyusa asingmkuta kazini! serikali imechelewa mno, kuna mpaka idara moja (HRM department) iliondolewa accreditationa kutokana na madudu ya mheshimiwa huyo. eti aliajiri watu wake wenye advanced diploma na kuwaingiza madatasani kuwafundisha wanafunzi wa degree baada ya walimu kumkimbia!
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    (hapo kwenye red)

    peleka uongo wako huko.

    kang'olewa na wanafunzi.

    serikali yenu inaweza kumuondoa mtumishi kazini?
     
  8. B

    Baba Tina Senior Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ni hivyo basi wanafunzi hawajamng'oa bali mkataba wake umemalizika suala la kutaka ku renew hatulijui tunajua mkataba wake umeisha juzi tarehe 2/2/2011 kama angeondoka kabla ya mkataba kuisha tungesema kweli ameng'olewa.
     
  9. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pole sana mpendwa kwa kuamini kuwa wanfunzi wanaweza kuzuia mkataba wa mtumishi wa umma hasa hapa kwetu tanzania. nakuona kama hujui mikataba ya kazi za serikali ilivyo pamoja ma michakato yake ndugu yangu hivyo sina budi kukusamehe tu.
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kama ni kile kijamaa kinaitwa rwegoshora and the liking... it is good for chuo and country that he go....
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hizi habari kuwa kang'olewa na uongozi wa wanafunzi umezipata wapi wakati ukweli ni kuwa mkataba wake umeisha na hakuwa na nia tena ya kuendelea na mkataba kwa kuwa chini ya uongozi wake chuo kilikosa hadhi na sifa ambayo serikali ilikuwa inataka na ndio maana haikutaka kuendelea na mkataba nae.
    Uongozi wa wanafunzi chuoni hauna mamlaka ya kumuondoa mkuu wa chuo,cha kufurahia ni kuwa kulikuwa na mapungufu mengi chini yake na kuja kwa mkuu mpya kutaleta changamoto ya kuibua mambo mapya ya kuendeleza elimu kwa wanafunzi na jamii kwa ujumla.
     
  12. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    hapa kikubwa ni mkataba sio kung'olewa na wanafunzi, jadili mambo ya maana , elimika zaidi sio unaendekeza Ukabila, ukabila Uko serikalini sio vyuo
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Haaa! Kumbe mkataba umeisha! Hajang'olewa...
     
  14. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    mkataba umeisha banaaaaaaaaaaaA
     
  15. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kwa jinsi ninavyoifahamu nchi yangu na kuwa viongozi ni vinganganizi wa madaraka hasa vilaza kama huyu roshogora, basi kama siyo vuguvugu la hao wanafunzi na migomo inayoendelea nchi nzima huyu asingekataliwa ku-renew huo mkataba wake
     
  16. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yap, hapo ndipo ukweli unapolalia
     
  17. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    maendeleo na mabadiliko huletwa na vijana hongereni sana majameni!
     
  18. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Nadhani ungeadika tu ukabila bila kutaja kabila ingekuwa poa zaidi maana si makabila yote yanayojulikana kwa ukabila wote wakawa na ukabila
    hata hivyo hakuna kabila lisilo na chembe chembe za ukabila vivyo hivyo hakuna taifa ambalo halina utaifa japo twatofautiana kwa asilimia za hizo chembe chembe...
    thanks anyway!
     
  19. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Ukweli haulali bali unasimama bali uongo ndio unalala!
     
  20. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Yote sawa. Usimpende sana mtu huyu hata kama ni mzazi wako. 'Kabowa' performance ni chini ya kiwango.

    Serikali wanafunzi nadhani wanategemeana. Muelezaji ametujuza mtu ambaye amekuwa akilalamikiwa kwa miaka sasa. Laana zangu ni kwa serikali. Ilihitaji muda wote huo kubadilisha uongozi mchafu kama huo.
     
Loading...