Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachuo 919 kukosa kupiga kura makete

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Oct 29, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Wanafunzi 919 wa chuo cha ualimu Tandara Makete watakosa haki yao ya msingi ya kupiga kura
    Sababu ya msingi ni kuwa chuo kimefungwa na mbaya zaidi walijiandikisha uko uko
    MY TAKE
    Where is the democracy that CCM is taking pride on.
     
Loading...