Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana magamba

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mwl, Jun 17, 2011.

  1. m

    mwl JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 390
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Wana-CCM wawili a.k.a. wavua magamba walikuwa wakizungumza, mmoja akamwambia mwenzake kuwa mkewe amejifungua pacha 3 kutokana na kusoma sana mambo ya RACHEL, mwenzake akataharuki sana na kutaka kuondoka haraka kulikoni? akasema na yeye mkewe ni mja mzito na haachi kusoma habari za siku 90 walizopewa mapacha watatu, anamuwahi asije jifungua pacha 90.
     
Loading...