Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF sijui hii iko je

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mp Kalix2, Oct 31, 2010.

  1. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,449
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Niko kwenye mihangaiko ya kawaida nimemwomba mke wangu akacheki hali ya kituo tuliko pigia kura kama wamemaliza lakini cha ajabu amekuta kimefungwa na hakuna watu na alipo Uliza watu wa maeneo hayo wamedai wameondoka na kura kwenda kuzihesabia kwenye ofisi ya kata.
    Hii kitaratibu imekaaje?
    Toka .Jimbo la Kigamboni
     
  2. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,449
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Katika hali kama hii si ni rahisi kura kuchakachuliwa? au ndiyo utaratibu mpya ambao Tume ya Uchaguzi hujiamulia.
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hapo ni mchakachuo mbele kwa mbele. Wamefanya makosa makubwa. Kwa nini hawajatoa taarifa kwa wahusika wa vyama vya upinzani?
     
  4. Profesy

    Profesy Verified User

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba tu wasimuibie Komu Tu...:nono:
     
Loading...