Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF karibuni....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Graph Theory, Jan 28, 2012.

  1. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwa kuanza napenda kuchukua fursa hii kumshukuru sana mwenyezi Mungu kwa kuniruhusu niendelee kula licha ya uovu mwingi ninaotenda kila siku hapa duniani. Pia kwa wale ambao ndugu, marafiki na jamaa zao walikatishwa na mwenyezi Mungu kuendelea kula, nachukua muda huu kuwapa pole.
    Waliotangulia kuona jua kabla yetu walisema "kila lenye mwanzo halikosi mwisho", ndugu na rafiki zangu wana JF, hatimae zile siku 60 ili niapishwe kuwa WAZIRI WA UPUUZI NA MIPANGO YA GHAFLA GHAFLA zinahitimishwa kesho. Napenda kuchukua muda huu kuwakaribisha katika sherehe hizo zitakazofanyika mnamo saa 10:30 jioni. Baadhi ya mambo ambayo wizara yangu itayashugulikia ni haya yafuatayo.
    1. Kuhamasisha wananchi kuacha upuuzi wa kuchagua viongozi njaa na wasiokuwa na uwezo wa kupigania maslahi ya wapigakura wao.
    2. Kuelimisha wananchi waache upuuzi wa kuiga kila wanachoona katika vioo vyao vinavyofanywa na wazungu, badala yake waige yale mazuri tu.
    3. Kuelimisha wananchi waache kusikila maada za kipuuzi kama ile ya udini, maana hakuna mwenye uhakika wa dini yake kama inakubalika mbele za mwenyezi Mungu, maana haya ni mapokeo tu na zaidi kila mtu anaabudu dini aliyopo kutokana na dini hiyo kuwa ya kwanza kuingizwa eneo lake.
    Mambo ya upuuzi ni mengi sana, lakini hayo hapo juu ni kwa uchache tu.
    WanaJF wote mnakaribishwa sana.
    Ndimi WAZIRI MTEULE WA UPUUZI NA MAMBO YA GHAFLA GHAFLA.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    siku moja nitakuja na mada ya historia ya dini zetu.
    Nadhani tukijaribu kuelewa hilo litatusaidia kuchukuliana na kuishi kwa amani zaidi.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Mkaribishe theboss na thefinest mi siji katu.
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwa nini usije.
    WAZIRI WA UPUUZI NA MIPANGO YA GHAFLA GHAFLA.
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Inatakiwa uilete mapema sana maana huu upuuzi wa udini hata hapa JF wapo baadhi walioshindwa kabisa kuachana nao.
    WAZIRI WA UPUUZI NA MIPANGO YA GHAFLA GHAFLA.
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Oooh! Kumbe kuna mambo mengine ambayo yalitakiwa niwe nimekamilisha ndani ya siku sitini. Mambo hayo ni.
    1. Kufunua faili jipya- kwa huzuni kubwa napenda niseme hili halikufanikiwa maana mafaili yote yameshafunguliwa.
    2. Kesho baada ya kuapishwa nitaanzisha slogan ya " study BIBLE as you live forever, and PRAY to your GOD as you die at the moment you are PRAYING".
    WAZIRI WA UPUUZI NA MIPANGO YA GHAFLA GHAFLA.
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hongera Mhe. Waziri...
     
  8. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Asante sana.
     
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    WAZIRI WA UPUUZI NA MIPANGO YA GHAFLA GHAFLA anapenda kuwajulisha wanaJF wote kuwa jana aliapishwa rasmi na toka jana amezindua slogan ya STUDY BIBLE AS YOU LIVE FOREVER AND PRAY TO YOUR GOD AS IF YOU WILL DIE AT THE MOMENT YOU ARE PRAYING. Na slogan hii ndiyo inatumika pia kama signature. Naomba ushirikiano wenu.
     
  10. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    time is now..siku izi siku zina ganda, shaulilo!
     
  11. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    pamoja sana... waziri wa upuuzi.
     
  12. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Pamoja sana mkuu.
     
  13. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Naibu waziri wako atakuwa nani?
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    inahitaji maandalizi kiaina.
    Siwezi kurupuka, ntapigwa mawe humu.

     
Loading...