Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana jf hivi nauliza mahabari ya ufisadi yameisha au vipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by upele, Jun 4, 2010.

  1. upele

    upele JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HELO WANA JF TZ NI KICHWA CHA MWENDAWAZIMU AU VIPI UFISADI KUSHNEYY AU NDIO CHANGA LA MACHO
    HEBU NIJUZENI MAANA HATA SISIKII ISHU ZAKE
    cONQUEST-MTEMI WA VIJIWENI NI MIMI MIA HAINIPOTEI KWA MFUKO
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jun 4, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Habari za ufisadi zimewekwa PENDING hadi hapo baada ya uchaguzi. Habari za uchaguzi ndio zimechukua nafasi kwa sasa!
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    tuko na timu ya brazili kwa sasa.

    matatizo yetu yote pending

    lengo lao lilikuwa ni liyumba
     
Loading...