Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wametoka kwa Albino wameanza tena kuchuna ngozi..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ZeMangi, Feb 18, 2012.

  1. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakazi wa eneo la Katoro Geita hatuna amani kabisa baada ya tukio la jana saa 3 asbuhi tuliposhuhudia mwili wa binadamu mwanaume ukiwa umechunwa ngozi na kutelekezwa katka uwanja mmoja ambao unaandaliwa kwa ajili ya kujengwa stendi mpya,kwa kweli inatisha hasa kwa walioshuhudia tukio hilo la kinyama ambalo limefanywa na binadamu,kweli binadamu tunatisha..MUNGU naye nahisi katugeuzia kisogo.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    wameanza tena!
     
  3. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Blood Diomond.........................
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Imbombo ngafu!
     
  5. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    MBEYA, IRINGA,RUKWA, SHINYANGA, MWANZA, MARA - Hivi watu wa mikoa hii wana utu kiasi gani; mi nakuogopa sana toka nione mwili wa mtu alochunwa ngozi mbozi sina hamu nako kabisa.
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,000
    Likes Received: 6,691
    Trophy Points: 280
    ,najarbu kufananisha mnyama anapovuliwa ngozi anavyokuwa bonadam ??? Dah inatisha kwakweli
     
  7. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    One week ago hapa songea watu wawili walichomwa moto na wawili walikimbia, walitaka kumkamata mwanamke mmoja aliyekuwa analima akapiga kelele za masaada na wakafanikisha kukamatwa wawili walipigwa na wananchi wenye hasira kali walipohojiwa zaidi walikiri na ndipo walipomwagiwa petrol na kuchomwa moto na baadaye kuzikwa. Kwa hiyo hii tabia inarudi tena.
    Source: kwa watu waliokuwa eneo la tukio.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hebu iondoe RUKWA hapo.
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hadi mwili unasisimuka
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Kwani wewe uko wapi?!
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    sidhani kama ni utashi wako mwenyewe, kuna roho mbaya wa SAUL anakusumbua wewe. si bure
     
  12. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani mm niliyeshuhudia mpk sasa picha inajirudiarudia,inatisha kwa kweli.
     
  13. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ee kaka,tumrudieni Mungu.
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Poleni sana ..
    hizi imani potofu sijui zinawapeleka wapi binadamu.. ... ..
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mungu katugeuzia je kisogo mkuu embu funguka hapo maana naona kama kauli yako inamkufuru vile
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo kama umeweka tabaka vile kwani kuna shm nyingine mambo yao wanayafanya indirect hasa haya ya kishirikina ambayo hatuwezi kuyaona
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hili ni janga lingine Mungu tuepushe nalo lisiendelee kwani linatisha
     
  18. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Imekuaje?
     
Loading...