Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliyokosa Uwaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpenzi, Dec 1, 2010.

  1. Mpenzi

    Mpenzi Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hii ni kwel au tetesii? nasikia waliyokosa uwaziri mwaka huu kikwete atawapa nafasi nyegine sababu walikua ni wachapa kazi?
     
  2. markach

    markach Senior Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unafikiri atawahacha? ccm ilishasema wote waliokoswa ubungu watapangiwa kazi zingine ili kuweza kufidia pesa zao wakati wa kampeni, kwa hiyo tegemea kuwaona hao mawaziri kuwa wakuu wa mikoa, wilaya, wakurugenzi n.k
     
  3. k

    kibebii Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tusome alama za nyakati, walisema ooh masha atapewa, mara sita, wengine Tibaijuka ni wairi mkuu, ola
    tukubali muhula huu ni wa kazi tu, wamepata fundisho kubwa hawa hawafanyi tena kosa la karne,
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lakini ukweli unabaki kwamba kukosa ubunge hasa katika mchakato kama huu uliopita si kigezo cha mtu kushindwa kutekeleza majukumu yake. Mimi naamini wako wengi tu ambao bado wana mchango wa kutoa katika maendeleo ya nchi hii iwapo Mkuu wa Serikali ataona wanahitajika. Waliowakataa ni wapiga kura wa majombo yao na ni kwa sababu mbalimbali ambazo pengine si za kiutendaji sana.
     
Loading...