Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliovuma Kwaya ya Ulyankulu barabara ya 13 Tabora

Discussion in 'Entertainment' started by bagamoyo, Nov 29, 2011.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,109
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    Kwaya ya Ulyankulu barabara ya 13 Tabora ilikuwa kwaya ilivuma na kushika chati za nyimbo za injili na ninakumbuka wazazi wangu walikuwa wapenzi wakubwa na tuangalie video yao kali ingawa walitokea kitongoji kidogo huko Tabora miaka nadhani ya 1970/80

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mkuu ubarikiwe sana!! Enzi hizo nyimbo zilikuwa na alot of feelings kwani watu walikuwa wanaimba kwa hiari zao bila kusukumwa na mauzo zaidi ya album.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,486
    Trophy Points: 280
    kwaya ilikuwa kali sana hii. Kanda zao walikuwa wanarekodia kwenye studio ya habari maalum arusha
     
  4. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,245
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Lazima utabarikiwa ukisikiliza nyimbo zao. Mmbarikiwe sana.
     
  5. G

    Golesi New Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebwana mada imenigusa sana. Nimekumbuka mbali back in the days 1988 up2 mid 1990s wakati choir hii ilipokuwa imeteka muziki wa injili hapa nchini na afrika mashariki kwa ujumla. Nakumbuka wakati huo nilikua bado kijana mdogo naishi kwa wazazi. Kila toleo lao yani vol. Halikuwahi kukosekana pale nyumbani. Nakumbuka baba yangu alipokuwa akija na cassete tape ya choir hii alituita wote wanafamilia tuje kusikiliza. Wakati huo hakukuwa na cd wala dvd mwendo radio cassete tena zile zenye disko light pembezoni mwa spika. Ah i wish i cud bring back those good days. Nakumbuka tulikua tunabarikiwa sana kwa tungo na beats na mirindimo ya magitaa ya choir hii. Nakumbuka nyimbo zao km. Kwa viumbe, mateso ya ayubu,samson n.k kwakweli ya kale dhahabu. Yani kweli choir za zamani zilikua kihuduma zaidi na siyo kibiashara kama sasa muziki wa injili umevamiwa na kilamtu hakuna ujumbe wa kibiblia kama zamani. Nakumbuka kwaya nyingi zilitoa jumbe kutoka mistari ya biblia. Ilinifanya nitamani kuisoma nipate undani wa yale yalokuwa yakiimbwa. Jamani kwaya zote za kuanzia miaka ya 70 mpaka 90 zilikuwa nzuri sana. Nafkiri kuna haja ya waimbaji wa sasa wajifunze mengi kutoka ya kale. Tena ikibidi warudie nyimbo hizo au wafanye sample ya vyombo vilivyotumika zamani ktk beats.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,486
    Trophy Points: 280
    mwenye link zamp3 aazimwage jukwaani tuzipakue kizenji
     
  7. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hakika Mpendwa Imekugusa. Ubarikiwe sana!
     
Loading...