Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliotumwa kumuua Dr. Ulimboka wapata PIGO Afrika Kusini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TAMKO, Jul 7, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. TAMKO

    TAMKO JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 1,046
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Serikali ijiandae

    Tumefurahishwa na taarifa ya Pigo la ajali lililomkuta mmoja wa Kikosi kilichotumwa Huko AK kumwangamiza Dr Ulimboka. Ajali hiyo ambayo mpaka sasa ni Siri ya Kikosi haijulikani ilimpata wapi na kwa nini lakini kikosi kimeonekana kujitosa kumtibia mwenzao ambaye alitapakaa damu na kupoteza nyuzi kadhaa walizoziandaa juu ya kutafuta wapi alipo Dr. Ulimboka.

    Kikosi Hicho ambacho kinalalamika kukosa ushirikiano na wenzao wenye makazi ya Kudumu AK, kinakiri mpaka sasa Madaktari wamekuwa werevu zaidi wa kuchezesha shilingi hii kuliko wao. Kikosi hiki ambacho kama nilivyoeleza kinaundwa na Askari wa majeshi yetu yote, wale ambao kwa miaka mingi wamekuwa wakishiriki vitendo haram ndani ya jamii kama ujambazi na operation za kuua kwa malipo, hawawezi kwa lolote kuacha kutimiza lengo lao kwa kuwa kama wakiasi majeshi haya basi wako hatarini kushtakiwa na kuhukumiwa kifungo cha maisha kwa kuwa sasa kifungu cha kitanza kimeshalegezwa.

    Napenda kuitahadhalisha Familia ya Dr. Ulimboka na wazee waliotumwa kumpoza Dr. Ulimboka kwamba akae kimya au atafutiwe kazi nje ya nchi asirudi Tz, au asingiziwe amekufa ili jamii Imsahau, wakifanya kitendo kama hicho watakuwa tayari wameshahalalisha serikali kummaliza Mtu huyo haraka. Kama nilivyosema Dr. Ulimboka anawafaham Fika waliomtendea Kitendo hicho na miongoni mwao ni Ndugu zake waliomo kwenye "system".. HILO LIKO WAZI KABISAA

    Wazingatie ushauri wa wananchi wengi kwamba anatakiwa arudi TZ kwa siri kubwa na aibukie kwenye vyombo vyote vya habari LIVE na aelezee sakata lake mwanzo mwisho na hapo ndipo serikali itashindwa kumuua kwa maana macho ya jumuia zote yatakuwa Hapo. Zaidi ya hapo atabakia kuwa historia kama Balali..
     
  2. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 777
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Ahsante kwa taarifa..
     
  3. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Mmh! Ngoja nikapate zangu :beer: maana nahisi kama akili yangu ina kizunguzungu.., Mungu tusaidie waja wako
     
  4. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Silly government. Endelea kutujuza. Huruma sana serikali ya majambazi.
     
  5. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ngoja nitengeze juice ya bamia nisipate kichaaa nitarudi tena mungu wangu.
     
  6. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nyakati hizi ni vigumu sana kuficha ukweli! ... time n space ...issue ya Ballali itakuwa hadharani kabla ya 2015...
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,194
    Trophy Points: 280
    Endelea kutujuza mkuu! Serikali dhaifu ndio anguko lake hilo
     
  8. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Inasikitisha sana kama hapa ndipo tulipofikia kama nchi.
     
  9. K

    Kakubilo Kasota Senior Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe kuna mkakati tena wa kumuua huko huko RSA? God please we berge for your help please, thank you God for causing thae said Accident otherwise these people could kill un innocent man?
    Ningependa sana waendlee kuumbuka na kudhalilika!
     
  10. Mtumbatu

    Mtumbatu JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 319
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Rubbish na umbilikimo wa kufikiri na kupima - lete data intelijensia kamili nani huyo alikwenda vipi sio umbeya na taarifa kutoka katika vikao vya chai maharage
     
  11. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mungu akubariki uendelee kutupa uozo wa hii tunayoiita serikali yetu
     
  12. H

    Hute JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    waliomteka ulimboka hawakuwa na nia ya kumuua, kama wangekuwa na nia hiyo asingeachwa hai. kwani walikuwa na bunduki, pia wangeweza hata kumvunja shingo au hata kumnyonga akafa, kinachoonekana kwa wale wana intelijensia wataelewa, hakukua na nia ya kumuua, bali walikuwa na nia ya kumuadibisha tu kwa njia ya mateso alafu aachwe hai.

    Kwa wale wenye akili watakubaliana na mimi kuwa, kiongozi wa mgomo kuuawa si rahisi sana kama wagomaji, kwasababu machafuko yanaweza kutokea mfano wananchi wangeandamana kupinga icho kitendo..hivyo hakukuwa na nia kabisa ya kumuua, kama nia hiyo ilikuwepo, hakika asingekutwa hai, angepiga tu bunduki hata palepale alipotekewa, angefuatwa nyumbani kwake akapigwa kama wale waliomfata Pro. Mwaikusa, angefanyiwa chochote na ingejulikana ni majambazi tu yamefanya hivyo....kama ulimboka ana akili, namshauri akipona aachane na mikumbo, atumie elimu yake ambayo kodi za wananchi watz masikini zilimsomesha ili wananchi hao wasife na pia ajenge maisha yake kabla hajazeeka. labda kama anataka kuwa mfia mgomo ndo aendelee kujilipua.

    pamoja na kwamba ipo strong allengation kwamba serikali yaweza kuwa imehusika, cha ajabu ni kwamba ushahidi haupo. sasa kuituhuumu selikali si sahihi, labda kama serikali itakuwa inatuhumiwa kwa kushindwa kuwalinda raia wake ambapo hata hapo serikali inaonekana haijawa zembe......ulimboka ukipona, kama unanisikia, achana na mikumbo, tafuta maisha yako watoto wako waje waishi vizuri utakapozeeka au ukichukuliwa na Mungu.
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ivi Amnest suala la kumlinda Ulimboka waligoma?
    Hao jamaa waacheni tuu Mola atawapatiliza apa apa duniani!
    Wameona kuua watetea haki ni sifa na dili!
     
  14. c

    chama JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sera kubwa ya Chadema uongo, majungu na fitina je ikithibitika kuwa serikali haihusiki na kisa hiki utasema nini? Dr. Ulimboka hakuwa nabii kama Yesu subiri uchunguzi ufanyike usitulee porojo

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  15. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu ubarikiwe, naona waovu wanaumbuka
     
  16. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hebu check hapo.

    Join Date : 4th July 2012

    Posts : 2
    Rep Power : 0
    Likes Received3
    Likes Given0
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mwenyenzi Mungu amponye arudi Tanzania, akatueleze sakata lake mwanzo mwisho!
     
  18. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Endelea kusubiria taarifa ya serikali,hakuna aliyekuzuia
     
  19. d

    dguyana JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka upo sawa kimtazamo ila hujadadavua. Walichotaka wale jamaa ni kujua nini na nani yupo nyuma ya huu mgomo. Ndio maana walimchukua na kumtesa kama kufa afe polepole. Na Mungu alivyomkubwa inaonyesha baada ya Uli kuzimia wakajua tayar keshakufa sio haikuwa na ulazima wa kumuua kwa bunduki.

    We unadhani wangekuwa na nia ya kumtesa tu si wangempeleka hospital au wangemtupa pale manzese darajani? Ndio maana hata yule polisi aliepewa kipondo pale Muhimbili siku ile alikuwa anaongea kwa tahamaki kuwa 'Jmaa bado anahema'. Upo kaka?
     
  20. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Napenda watu wema kama mtoa thread, mola na akupe maisha marefu endelea kutujuza mipango yote wanayopanga, umenikumbusha wakati mzee mengi alipoanika mipango na njia zote ambazo mafisadi walipanga kutumia kumuua wakakosa la kufanya. wito wangu kwa madaktari hasa walio karibu kabisa dr.ulimboka wamlinde vya kutosha wasimwamini hata ndugu labda baba na mama. mola yu pamoja na wenye haki, wadhalimu wataaibika punde. asante mkuu kwa taarifa
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...