Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walioshindwa kujiunga na vyuo mwaka jana!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Bambanza jr., Mar 15, 2012.

  1. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa muhimu kwaajili ya wanafunzi waliodahiliwa na tume ya vyuo vikuu mwaka jana lkn wakashindwa kujiunga na vyuo husika kutokana na sababu mbalimbali, mtembelee website ya TcU.
     
  2. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tujuze kuna jipya gani huko
     
Loading...