Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliogoma Makumira University ni Wafuasi wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MsandoAlberto, Jan 25, 2011.

  1. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimepokea text kutoka kwa mwanafunzi wa Chuo Kikuu Makumira,

    'umesikia maandamano?'

    Nikamjibu, 'ndio nasoma kwenye JF, tatizo ni nini?'

    Akanijibu, 'mikopo na waliogoma wote ni Chadema'

    Nikamuuliza, umejuaje ni cdm? Walikuwa na sare na bendera za cdm? Ina maana hao wengine ambao hawajagoma ni CCM na CUF?'

    Akanijibu 'hiyo ndio habari nakupa. Am in gud position to know'

    I lost it. Nikajikuta nimemjibu,

    'unanipa hiyo habari ili nini? Ingekuwa rahisi umpe Vice Chancellor au Polisi'

    My take,

    Already some mean minded people and vibaraka wa system are playing the mgomo down as a CDM affair instead of getting down to the issues!

    Whoever is on the ground should give us unbiased account of the events leading to the mgomo!

    At the end, the is nothing wrong with participants being CDM followers. They are more enlightened and ready to stand up for their rights!!

    I just lost it for a minute nilipomfikiria huyo mwanafunzi! Badala ya kuunga mkono jitihada za kudai haki yao anakimbilia 'hao ni CDM'!
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Na ambao hawakugoma wote ni wafuasi wa mafisadi!
     
  3. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    taratibu, ataelewa pia naye; huenda huyo ni TISS!!
     
  4. F

    FredKavishe Verified User

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna watu ubongo wao kama wa funza vile kila mgomo mtasema cdm'watu hawataki tena kunyonywa
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    By default watanzania wanafunzi wote wanaogoma ni CDM kwa sababu CDM ni chama kinachowatetea,hata kule UDOM,RUCO etc waliogoma ni CDM.tukikubaliana na hii fact tunaweza kujiuliza Kikwete alipataje ushindi wa 61% kama wote hawa hawamkubali?
     
  6. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama hali ndio hiyo hadi msomi wa chuo nae anasema wenzake waliogoma ni CDM ............... usijeshangaa kusikia kwa wale wenzangu na mie wanao nyimwa unyumba majumbani mwao kwa migomo ya wake zao kupata sababu kuelezea kisa cha kunyimwa kwake ............. CHADEMA hao ndio wana mshinikiza my wife kugoma
     
  7. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huyu nae akili yake imechakachuliwa
     
  8. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahaaa!! Hiyo itakuwa safi sana. Kina mama wote wapige gwanda wakati wa kulala kuonyesha msimamo wao kwa waume wote ambao bado wanaisaidia CCM kunyonya! Watabadilika haraka sana!
     
  9. M

    Msharika JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani matatizo ya mikopo yameanza leo? Miaka ya 1995 MV bukoba ilipozama UDSM tulikuwa wizarani kudai fedha, Ben Mkapa akiwa waziri mwenye zamana hiyo. Mbona hatukuwa na chadema. Swala hapa ni haki na siyo Chama, kwani kudai haki ni mpaka chama chochote?:nono:, Haki ya mtu asipopewa kwa wakati stahili lazima adai. Whether kwa nguvu au kwa maandamano kama TUnusia.:car:
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    kw hiyo bodi imetoa hela tu kwa wafuasi wa ccm? ndio maana hawakugoma nini
     
  11. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    akili mgando hizooooooooooooooooooooooooooo
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Bottom-line ni kupewa mkopo kwa wakati,mengineyo ni propaganda ...hata kama wanaogoma ni cdm, je wamepewa mkopo? kama hawajapewa utawalaumu kwa basis gani?..ungewapa mapema ungewajuaje?
    All in all kama kweli ni cdm waliogoma, nawapa hongera sana, maana wameonyesha wazi kuwa mkopo ni haki ya msingi ya mwanachuo...wanaokaa nyumanyuma ni watoto wa mafisadi...
     
  13. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hili nalo neno! Inawezekana.

    Kuna mtu aliniambia 'Dowans ishalipwa kimya kimya haya mengine ni porojo'....
     
  14. peck

    peck JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba mtu huyo achunguzwe akili, au apekuliwe kama hana kadi ya chama cha mazingira (ccm), au labda yeye keshapata boom tena kwa asilimia mia.
     
Loading...