Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliochaguliwa kujiunga na vyuo 2010/2011-saut

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Njowepo, Sep 19, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
  2. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Sauti wameamua kutoendeshwa kisiasa. Wao wamesema watafungua mwanzoni mwa Octoba. Hivyo wametoa majina mapema ili wanafunzi waanze kujiandaa kwa ajili ya udahili.
     
  3. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    orientation inaanza kwa 1st yr ila cha kushangaza ni kwamba hayo yametoka TCU na yamethibitishwa ila wao i.e TCU hakuna update yoyote na vyuo vingine vyote hakuna kitu.
     
Loading...