Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale WANACCM wako wapi.......mbona wote twaponda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dazenp, Jan 21, 2011.

  1. dazenp

    dazenp Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani wakati wa kampeni humu kulikuwa na watu kama malaria sugu na wengineo kibao wanamtetea mkwere kuwa ni kiongozi anayefaa......na kura za JF zilionyesha wazi CDM kitashinda ijapokuwa haikuwa hivyo machoni ila ndani ya moyo nilijua wazi CDM imeshinda sasa nataka kujua wako wapi wale walioitetea Serikali ya kidhalimu, Serikali ya Unyonyaji kwa watanzania na Serikali ya Uozo inayonuka rushwa na ufisadi wa kila aina........mbona hawapo wazi sasa au ndio wamegundua waliingia choo cha kike.......
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    wote wamekula ban
     
  3. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wamekula ban, ... hiki ni kijiwe cha Chadema!
     
  4. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    ROSTAM ameshatembeza mgawo kila kona.
     
Loading...