Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wa udom si vibaya tukitambuna................

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Maiga, Sep 1, 2012.

  1. M

    Maiga Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    nawapa hongera wanafunzi wote mliochaguliwa chuo kikuuu cha dodoma , ni nafasi ya pekeee sana, MUNGU awabariki, kubwa la kwangu ni kutaka kutambuana tu, ili tusaidiane kwa mambo madogo madogo yanayoleta usumbufu hasa mara tu unapowasili, MIMI NIPO COLLEGE YA EDUCATION, NASOMA GUIDANCE AND COUNSELING, CHUO NAKIFAHAM VIZURI SANA, HIVYO KAMA UNA TATZO , NIULIZE., NAJUA ADHA ZILIZONIKUTA KIPINDI CHA U FIRST YEAR, .KARIBUNI SANA WAPENDWA
     
  2. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    tukitambuna ndo nini kaka?
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tunashujuru kwa kujal ila kuna thread 2
    1.wale wa udom
    2.ushauri wa bure kwa walio chaguliwa udom
    hebu twende huko maana si vizuri kuwa na threads nyingi
     
Loading...