Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale wa MUCCOBS tujuane jamani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jemsi, Aug 22, 2012.

  1. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umoja ni nguvu,tujuane ili tutakapofika chuoni mwendo ni makamuzi ya ukweli acheni kuwa kimya,ndugu zangu.
     
  2. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    nipo hapa mwenyewe hapo muccobs ,nafanya mpango wa kutafuta chemba ya msuli mapemaaaaaĆ  by dogo mpigamsuli
     
  3. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Da na mi nakuja kuliunga hapo,vp lakin lyf kiujumla likoje?vp geto la makamuzi ni cost xna au? 2fahamishane kwa wale wageni
     
  4. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    KAMA HUJAZOEA MSULI YATIMA KAMA TBRBOYS,KIBAHA,MZUMBE,ILBORU,TOSA,MINAKI,N.K LAZMA ULIE LAKINI KWA SIsi TULIOZOEA KUSOM NOTES WENYEW MIKESHO MWANZO MWISHO ,N.B HAKUNA RUHUSA YA KUPITWA KIJINGAKIJINGA KAMA HATA BIFU UNAWEKA
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    yani wewe una mambo ya kijinga sana,nadhan umefaulu kwa bahati tu.
     
  6. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    umejuaje? Ndo hvyohvyo
     
  7. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    M nimechaguliwa hapo muccobs bt sijui hata njia ya kutokea hapo..
     
  8. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    unanijua unanisikia?
     
  9. J

    JOHN MASSAWE New Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upo kitivo gani mana 2po ila sasa mbona m2 ni weng tutajuana wote kweli au ki fuculty labda by J.M- BSc.BCIT 2012/2013
     
  10. A

    Apex JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wakubwa 2julishane 2naripoti linI? coz mm nina machungu na msuli wa BAF mbaya.
     
  11. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    kuna ndugu yangu amenipa username yake na pasword yake nimuangalizie matokeo nimeingia kumuangalizia katika admission status nmekuta not yet processed. hii inamaanisha nini.? na katika list ya wasiochaguliwa jina lake halipo halikadhalika katika list ya waliomiss kujaza info zao jina lake halipo. msaada please.
     
  12. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Mdogo wangu chuo hakuna kushindana...kwani hakuna wa kwanza wala wa mwisho.
     
  13. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    MUCCOBS hostel ni za shida kwa urahisi tu ukifika wewe tafuta hostel maeneo ya OFF CAMPUS. Kwani kama unategemea kupata IN CAMPUS nakuhakikishia ni ngumu sana kupata. Kwani vyumba vya ndani vichache sana na wanafunzi ni wengi,na first priority ni kwa wasichana. Pia kuhusu tarehe ya kufungua chuo,tembelea website ambayo ni www.muccobs.ac.tz hapo utaweza kudownload almanac ya chuo.
     
  14. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    We wa BAF 2juane coz nipo na ww,achana na huyo anaeleza mambo ya ilboru na kibaha,kwani cc 2lifeli ndio 2kapangiwa mucobs!msuli unatofautiana na vichwa.
     
  15. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    2juane hata kwa contact even me natandika BAF au vip?
     
  16. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Huyu dogo ni hopeless,i predict atapata sup za kutosha
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Waambie vijana! Fainali kitaani, watu wana gentleman pass kama JK wanawaendesha wenye ma-GPA yao sijui ya 9 manake nahisi 5 wameivuka!
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kaanzisheni group fb, muweke na majina yenu. Msisahau ku-earmark wachumba manake kuibiana kumo. Kila la kheri
     
  19. Gazzer

    Gazzer Member

    #19
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    ingia kwenye my selection status ndo mpango mzima.
     
  20. Gazzer

    Gazzer Member

    #20
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    jamaa ana mambo ya A-level,BAF 2juane@jemsi
     
Loading...